ขอเห่อ หน้าม้าปลอมเปลี่ยนลุคให้คาวาอี้สุดๆ

13 5

สวัสดีค่ะเพื่อนๆกลับมาคุยกะนันอีกแล้วนะคะ วันนี้ไม่ได้มารีวิวเครื่องสำอางค์อะไรแต่อย่างใด แต่จะมารีวิวสิ่งที่ผู้หญิงหลายๆคนต้องอยากลองเล่น นั้นก็คือ แต่นแต้น  หน้าม้าปลอม ค่ะ นันซื้อมาราคา 160 บาท จากห้างซีคอน ไม่รู้ราคาปกตินะเพราะเพิ่งสนใจซื้อมาลองเล่นและก็มีแพลนจะซื้อวิกมาใส่ต่อไป555555 เอ้าละๆ ไม่นอกเรื่อง เรามาดูกันเลยดีกว่า

พอลองใส่ดูรู้สึกความคาวาอี้มันมาๆ 55555555 รึคิดไปเองเอ๊ะ แต่ชอบๆนะ5555555       วิธีการติดก็ติดได้หลายแบบจะปัดซ้ายขวาตรงกลางตามใจชอบเลยติดก็ไม่ยากเลยมันจะมีกิ๊บมาให้ตามภาพแล้วเราก็ติดเข้าไปที่ผมเราค่ะ แล้วก็เอาผมมาทับๆให้เนียนๆ หรือใครกลัวไม่เนียนใส่หมวกเลยค่ะ เนียนสุด ไม่มีใครจับได้แต่เอ๊ะต้องเลือกวิกที่สีผมตรงกับสีผมของเราด้วยนะ วิกผมใครจะซื้อแบบมาต่อผมไม่ได้เป็นแบบใส่ครอปทั้งหัวนันแนะนำให้ไปเลือกที่ร้านนะคะไม่งั้นถ้าเกิดสั่งมาสีไม่ตรงนี้เฟลขั้นสุด แต่ถ้าใครสั่งเน็ตก็ต้องดูสีดีๆนี้        การใส่วิกผมข้อดีก็คือทำให้เรารู้ว่าทรงไหน สีไหน เหมาะกับรูปหน้า เหมาะกับตัวเรา ถ้าเราชอบค่อยไปตัดตามก็ได้เป็นการเซฟตัวเอง 555555 และข้อดีก็คือเราสามารถเปลี่ยนบุคลิกของเราได้หลายสไตล์ สนุกกับการแต่งตัว แต่งหน้า มากขึ้น ชีวิตหนึ่งเกิดมา ใช้ให้สุดให้สนุกนะคะ บ้ากันให้สุดไปเลยยยยยยยยย     สุดท้ายฝากไลค์ ฝากคอมเม้น ใครมีอะไรอยากคุย อยากแนะนำได้นะ ตอนนี้นันกำลังมองหาร้านวิกอยู่เอาแบบเนียนๆ ใครมีแนะนำได้นะคะ มาคุยกันเถอะ จุ๊บๆๆๆๆ

makeupdiarybynn

makeupdiarybynn

-- ig : nununun.nn
-- เป็นรีวิวมือใหม่ หัดเขียนค่ะ คอมเม้น พูดคุย ติชมได้ตลอดเลยนะคะ ใครอยากแนะนำอะไรได้เลยนะ
-- ถ้าชอบฝากกดไลท์ กดแชร์ กดfollow ด้วยนะคะ
----------- รักกกกกกกกกกก ฮึบๆ --------------

FULL PROFILE