เปิดหมดเปลือก!!! กรุลิปสติกทั้งหมดที่มีของสาวผิวสองสี

40 33

สวัสดีค้า เพื่อนๆชาวจีบันนนกลับมาพบกับมายด์อีกครั้งนะค้า วันนี้กลับมาอีกครั้ง

กับการระเบิดกรุลิปสติกที่มีทั้งหมดของมายด์ให้เพื่อนๆได้ชมกันค้า

เนื่องจากบางทีมายด์ทาสีอื่นๆนอกจากใน how to ก็จะมีเพื่อนๆสนใจ

วันนี้มารวบรวมทุกสีที่มี ให้ได้ชมและมารีวิวประสิทธิภาพของลิปแต่ละแบรนด์ด้วย

เอาละพูดมายาว ไปเริ่มกันเลยดีกว่าาา ><

ต่อไปเป็นของแบรนด์ cerise ทั้งหมดนะคะ

มายด์เคยทำรีวิวแบรนด์นี้ไว้แล้วที่กระทู้ก่อนหน้า

แวะเข้าไปดูกันได้นะคะ

แต่เดี๋ยวมายด์จะแปะภาพที่เคยทำในกระทู้ให้ดูค่ะ

และอัพเดทสีใหม่ของทาแบรนด์ด้วยย ไปเริ่มเลยยย!!!

และ 2 สีนี้เป็นสีใหม่ล่าสุดของทาแบรนด์ cerise

คือไม่พูดถึงไม่ได้ นางแซ่บมากกกก อดใจไม่ได้เลย

ควรมีในกรุของเรา ห้ามพลาดๆๆๆๆ ><

โอ้ววว หมดแล้วค้าบบบ กรุของน้องงงง

เล่นซะเหนื่อยเลย55555

กรุน้องยังน้อยนะของเพื่อนๆของคนอื่นจะเป็นไงกันหนอ

บางคนบอกต้องมีครบ365 แท่ง นี่จริงมั้ยย 55555

ใครอยากสอบถามประสิทธิภาพโดยละเอียด

คอมเมนต์ไว้เลยนะคะเดี๋ยวมายด์จะมาตอบ

หรือผิดพลาดตรงไหนติชมกันได้นะคะ

กระทู้หน้าจะทำให้ดีกว่านี้ค่ะ ><

milddiary

milddiary

สวัสดีค้า มายด์ ค่ะ
รักสวยรักงามก็ต้องแบ่งปัน
เข้ามาให้กำลังใจแล้วก็แบ่งปันความสวยกันนะค่ะ

.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.

FULL PROFILE