รีวิวของฟรี! ที่ดี เลยต้องบอกต่อ Clarista Tokyo

10 8

สิ่งที่จะพูดถึงนั่นคือ Clarista TOKYO Cleansing Water Sebum. Pore Care & Oil Control. นั่นเองจ้า

ประเภทสินค้า วิธีใช้ ผลิตและหมดอายุ จัดจำหน่าย นำเข้า ปริมาณดูได้จากฉลากสีขาวภาษาไทยได้เลยจ้า

ลักษณะของเค้าจะเป็นน้ำใสใส ไม่มีสี ไม่มีกลิ่น ไม่มัน ไม่มีแอลกอฮอร์ ปราศจากสารกันเสีย

ปั๊มใส่สำลีให้ดูว่าสำลียังขาวเหมือนเดิม

ดูรูปมาถึงตรงนี้แล้วคือจะบอกว่า...ลองใช้มาสามครั้งแล้ว

ตัวนี้ล้างเครื่องสำอางออกได้ดี ไม่เกิดอาการระคายเคืองหรือแพ้ ไม่เกิดสิว ไม่แห้งตึง หลังเช็ดล้างยังคงความชุ่มชื่นอยู่ที่ผิวและไม่เหนียวเหนอะหนะ นั่นแหละสิ่งที่ถูกจริตมากๆ

มาถึงวิธีการทดสอบที่เราทำให้ดู คือเอาเครื่องสำอางทั้งกันและไม่กันน้ำมาปาดที่แขน ทิ้งไว้สักพัก แล้วทำการเช็ดออกจ้า

ไปดูรูปกันจ้า

ด้านล่าง

.

.

.

V

รูปปาดไปหนึ่งครั้ง

ด้านล่าง

รูปปาดไปครั้งที่สอง

ด้านล่าง

และครั้งสุดท้าย

รูปด้านล่าง

คะแนนความพึงพอใจในการใช้สำหรับตัวนี้

เอาเฉพาะเรื่องเช็ดทำความสะอาด เอาไป 10 คะแนนเต็ม

ส่วนคะแนนเรื่องราคาสถานที่จัดซื้อและอื่นๆยังบอกไม่ได้เพราะตัวนี้อย่างที่บอกได้มาทดลองใช้ฟรี!

เลยมาเห่อและรีวิว ด้วยประสบการณ์ตรง ตามประการนี้แล

สำหรับวันนี้ ขอบคุณที่อ่าน ผิดพลาดตรงไหนขออภัยด้วยนะจ๊ะ

บ๊ายๆ

sawhapam

sawhapam

สวัสดีค่ะ (ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ)

ชื่อเล่น (ปุ๊กกี้)

ชื่อผู้ใช้ใน jeban --> sawhapam อ่านว่า "สวาปาม"

เราขอขอบคุณและเป็นกำลังใจให้กับทุกท่านที่รังสรรค์ผลงานดี ๆ ออกมาให้ติชม ขอขอบคุณที่นำเสนอทริคความสวยความงาม สุขภาพและอื่น ๆ แบ่งปันประสบการณ์ให้อ่านกันมากมายนะคะ

*_*…............*_*
และขอขอบคุณ (บ้านจีบัน) ที่สร้างเพจ chic chic แบบนี้ขึ้นมา และมีของรางวัลมาให้ร่วมลุ้นสนุกสนานกันอยู่เรื่อย ๆ ค่ะ

รักมาก ♡♡♡ จะแว่บ ๆ เข้ามาอ่านเข้ามาดูเพจนี้อยู่เรื่อยๆนะคะ

"Make up is Magic!"

FULL PROFILE