D.I.Y Shampoo Toner ทำผมเหลืองๆให้เทาในราคาประหยัด งบไม่ถึง 20 บาท !!

10 8

สวัสดีค่า หมวยมาแนะนำ ทริคง่ายๆราคาเบาๆสำหรับสาวที่ย้อมผมบลอน์แต่ยังติดเหลืองอยู่ หลักการแก้ง่ายๆโดยใช้สีม่วงทับ จากยาม่วง (ยาป้ายปากเด็ก) จริงๆถ้าให้ทนกว่านี้ก็ใช้แว๊กซ์ก็ได้นะแต่ต้องใช้น้อยมากๆเช่นกัน ถ้าสงสัยอะไรถามได้ในนี้เลยยน้า*งงวิดีโอนี้มากทำไมภาพแย่จัง กล้องตัวเดิมไฟดวงเดิม ทำไมเป็นงี้ได้ ขออภัยในความไม่สวยของวิดีโอ

วิธีทำง่ายๆ

• ผสมยาม่วงกับยาสระผม
  • ใช้อัตราส่วนประมาน แชมพู 10 ปั้ม + ยาม่วง 1 ฝา+ครึ่งฝา
  • สระผมตามปกติ ลงครีมนวด
  • ก็จะได้สีผมที่หม่นลงค่าาา

AFTER

Mlie_Makeup

Mlie_Makeup

Mlie Makeup

FULL PROFILE