All The Nude ยาทาเล็บสีสุภาพ

81 29

สวัสดีค่ะ ห่างหายกันไปเลยกับการสวอชสี

วันนี้พลอยรวบรวมเอายาทาเล็บโทนสีนู้ด

เน้นความสุภาพ ในราคาที่ทุกคนเข้าถึงมาฝากค่ะ

โดยแบรนด์ที่นำมาฝากวันนี้นั้น

พลอยได้คัดมาแล้วว่า หาซื้อง่าย ราคาไม่สูง และคุณภาพดี

ไปเริ่มกันเลยค่ะ

แบรนด์แรกเลยคือ 1010 (เท็นเท็น) เป็นแบรนด์ของคนไทย

ราคาขวดละแค่ 36 บาทเท่านั้น

ตามไปซื้อกันได้ที่ อีฟแอนด์บอย ซูรูฮะ โลตัส เยอะแยะมากมาย

แบรนด์ต่อมาคือ Golden Rose นั่นเอง เป็นแบรนด์นอกสัญชาติตุรกี

ราคาขวดละ 99-399 บาท มีให้เลือกหลากหลาย

หาซื้อได้ตามท้อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต หรือช็อปที่สยามก็ได้ค่ะ

แบรนด์สุดท้าย Revlon เป็นแบรนด์ที่อยู่กับเรามายาวนานมาก

ราคาขวดละ 130-150 บาท ถ้าช่วงโปรก็จะเหลือขวดละ ร้อยต้นๆ

แหล่งซื้อมีมากมายจริงๆ ตามวัตสัน อีฟแอนด์บอย ซุปเปอร์มาร์เก็ตแถวบ้าน

เป็นไงบ้างคะ กับ 3 แบรนด์เด็ดแบรนด์ดังที่เอามาฝาก

เอาไว้เป็นทางเลือกเผื่ออยากจะทาเล็บสวยๆบ้าง

ยิ่งสีนู้ดแบบนี้เก็บไว้ทาได้ทุกวันเลย

ก็หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับทุกคนนะคะ

ใครมีคำถาม หรืออยากจะพูดคุยก็แวะมาคุยกันได้ในแฟนเพจเนอะ

ขอบคุณค่ะ

misscandyunicorns

misscandyunicorns

สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยค่ะ พลอยชอบเรื่องเกี่ยวกับเล็บมาก ทุกๆHow to หรือ Review พลอยทำเองล้วนๆ พลอยอยากให้ทุกคนสนุกกับการทำเล็บค่ะ
อย่าลืมเข้าไปพูดคุยในบล็อกนะคะ

Inquiries : misscandyunicorns@gmail.com

FULL PROFILE