อยากผิวสุขภาพดีกระจ่างใส ช่วยด้วยคราบ <3

3 8

สวัสดีครับพี่ๆ ตอนนี้ผม อายุ 23 แล้ว ครับบบ

อยากบำรุงผิว ทั้ง ข้างนอก ข้างใน

ส่วนตัวเป็นคนผิวสองสีนะครับไม่ขาว แต่จะออก คล้ำๆ โดยเฉพาะหน้า

เหมือนคนโดนของ ตลอดเวลาา TT ยิ่งเวลาล้างหน้าด้วยโฟมจะกลับมาคล้ำ 2 เท่า รู้สึก เฟวสุดๆ

ลองโฟมมาหลายตัวแล้ว นะครับ แต่ก่อไม่เคยโอเคเลย

ล้างเสร็จ > หน้าขาว แปบนึง > แห้ง > คล้ำ > มัน .

ความมั่นใจในตัวเองไม่ต้องถามครับไม่มีเลยย  TT

sogood4e

sogood4e

Freelance..

FULL PROFILE