How to Contest :: I'm a Crazy Doll บ้านักต้องจับเย็บ!

29 13

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ห่างหายกันไปนาน

กลับมากันอีกครั้งค่ะ กับกระทู้ฮาวทู

ซึ่งโจทย์ก็คือ ตุ๊กตาผี นั่นเองค่ะ

เอ...แน็คคิดอยู่นานมากว่าจะแต่งเป็นอะไรดี

สรุป แต่งออกมาเป็นตุ๊กตา Crazy Doll จ้า

คือนางบ้าๆ บอ ชอบสอดรู้สอดเห็นไปทั่ว

เห็นทีจะต้องจับเย็บซะหน่อยแล้ว

!!!

มา เราไปเริ่มดูกันเลยดีกว่าค่ะว่าจะออกมาเป็นยังไง

มาค่ะ มากันที่อุปกรณ์และเครื่องอำสางค์กันก่อนเลยจ้าบอกเลยว่า งานนี้ใช้ของน้อยมากๆ ประหยัดแบบสุด

ใครๆ ก็หาซื้อมาแต่งตามกันได้สบายๆ เลย

เป็นอันเสร็จเรียบร้อยจ้า

ป่ะๆ เราไปพบกับน้อง Crazy Doll กันดีกว่า!!

knackChira

knackChira

Knack Chira

FULL PROFILE