❤Review : เปิด 10 Contact Lens !!!! ไว้สาวๆใส่ไปมหาลัย❤

8 7

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้มาเปิดกรุรีวิว 10 คู่ คอนเทคเลนส์สำหรับสาวๆ มหาลัย ไว้ใส่ไปเรียนกันสวยๆ บอกเลยว่าวันนี้มีทุกสาย ทั้งแบ้ว ลูกคุณหนู ดุๆ ตาเข้มก็มา พร้อมแล้วไปลุยกันเลยยยยคอนแทคเลนส์วันนี้ทั้งหมดเป็นของแบรนด์

Kitty Kwaii นะคะ

สำหรับครั้งนี้พิ้งเลือกแต่งหน้าอ่อนๆ เพื่อให้เพื่อนๆ ได้เห็นว่าคอนแทคเลนส์สามารถเข้ากับเราได้โดยแทบไม่ต้องแต่งเลย เหมาะกับใสใสไปมหาลัยสุดๆเข้ม ดุดัน คมกริบ

สายแบ้ว หวานๆ ตาเยิ้มมมม

สายโทนคุณหนู ดูฟรุ้งๆฟริ้งๆ

จบแล้ววว 10 คู่ เย้ๆๆๆ โดยส่วนตัวพิ้งก็แนะนำยี่ห้อนี่นะคะ หาซื้อง่าย ปลอดภัย แล้วก็เป็นยี่ห้อนึงที่พิ้งเป็นคนตาแห้งแล้วใส่โอเคมากๆ ไม่เคือง ไม่แห้งง่าย ยังไงเพื่อนๆ ลองไปดูกันนะคะ

หากมีอะไรผิดพลาดต้องขออภัยด้วยนะคะ วันนี้ไปแล้วเจอกันใหม่รีวิวหน้า นะค้าาาา จุ้บๆ

pkykrish

pkykrish

THAMMASAT #socant51
FB : Pinky Krisanalom
IG : pkykrish
YOUTUBE : Pinky Krish

FULL PROFILE