review รีวิวผ้าอนามัยแบบเย็น sofy airfit cooling fresh

11 15

สวัสดีค่ะเพื่อนๆกลับมาเจอกับนันคนเดิม555 วันนี้ไม่ได้จะมารีวิวเรื่องเมคอัพแต่อย่างไรแต่จะมารีวิวสินค้าที่ผู้หญิงทุกคนต้องใช้กันทุกเดือนนั้นก็คือ ผ้าอนามัยค่ะ เมื่อเร็วๆนี้เพิ่งเคยได้มีโอกาสลองใช้ผ้าอนามัยแบบเย็น sofy airfit cooling fresh เองจริงๆเป็นครั้งแรก รูปร่างหน้าตาห่อจะเป็นแบบนี้ค่ะ ซื้อได้ตามเซเว่นและห้างทั่วไปเลย แอบกระซิบว่าตอนนี้ที่เซเว่นกำลังลดราคากันอยู่นะเธออออ

เอาละค่ะเดี่ยวมาดูกันว่าข้อดีข้อเสียของเจ้าผ้าอนามัยตัวนี้สำหรับนันเป็นยังไงแต่ขอออกตัวก่อนเลยนะคะว่านี้เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวเท่านั้นไม่ได้มีการโฆษณาหรือประสงค์ร้ายใดๆทั้งสิ้นเลย  อย่างแรกเลยพอแกะออกมารู้สึกตะหงิดใจอย่างแรกเลยคือเรื่องกลิ่นค่ะ ผ้าอนามัยตัวนี้มีกลิ่นแต่เป็นกลิ่นที่ดีนะคะกลิ่นแบบสะอาดสดชื่นแต่โดยส่วนตัวไม่ค่อยชอบแบบมีกลิ่นค่ะคือมันแอบรู้สึกน้องสาวไม่ปลอดภัย 55555 คราวนี้พอได้ลองใส่ มันเย็นจริงๆค่ะคุณผู้ชม เย็นแบบเย็นยาวนาน เย็นได้เย็นดี เย็นแบบราวกับมีคนมาโรยแป้งเย็นไว้ตลอดเวลาฟิลประมาณนั้นเลย เรื่องความเย็นนี้ยกให้เค้าค่ะทำได้จริงๆดังคำเคลม เรื่องการซึมซับนี้รู้สึกเฉยๆนะคะก็เหมือนผ้าอนามัยทั่วไปไม่ได้โดดเด่นอะไร แต่เรื่องความเย็นสบายนี้คอนเฟริมมมมมม

สรุปผ้าอนามัยแบบเย็น sofy airfit cooling fresh ให้คะแนนความเย็นแบบล้นหลามคือมันเย็นมากจริงๆ นันคิดว่าถ้าเพื่อนๆชอบกิจกรรมแอดแวนเจอร์ ขาลุย เดินเยอะๆน่าจะชอบนะคะ สบายจริงๆแนะนำให้ไปลอง แต่ถ้าเพื่อนคนไหนไม่ชอบอารมณ์แบบเอาแป้งเย็นปะแนะนำให้เลี่ยงค่ะเพราะตัวนี้ฟิลแบบแป้งเย็นปะเลย ด้านการซึมซับไม่ได้แตกต่างจากรุ่นอื่นมาก อ่อแล้วก็ผ้าอนามัยตัวนี้มีกลิ่นสดชื่นๆนะคะ ย้ำว่ามีกลิ่นนะ ใครอยากเปิดประสบการณ์เย็นทั้งวันไปลองมาเล่นดูได้นะคะ5555 ฝากติดตาม ฝากไลค์ ฝากคอมเม้น เป็นกำลังใจด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

makeupdiarybynn

makeupdiarybynn

-- ig : nununun.nn
-- เป็นรีวิวมือใหม่ หัดเขียนค่ะ คอมเม้น พูดคุย ติชมได้ตลอดเลยนะคะ ใครอยากแนะนำอะไรได้เลยนะ
-- ถ้าชอบฝากกดไลท์ กดแชร์ กดfollow ด้วยนะคะ
----------- รักกกกกกกกกกก ฮึบๆ --------------

FULL PROFILE