September Favorite เครื่องสำอางที่ชอบประจำเดือนกันยายน

6 4

สวัสดีค่ะ วันนี้เราก็ขอพูดถึง Makeup  ที่เราชอบใช้ประจำเดือนกันยายนนะคะ เดือนนี้อากาศค่อนข้างแปรปรวน เมคอัพของเราจึงจำเป็นต้องทนกับทุกสภาพอาศ เครื่องสำอางค์ในเดือนนี้ส่วนใหญ่แน้นที่ติดทน คุมมันนะคะ อย่างที่น่าจะทราบกันนะคะเราเป็นคนผิวแห้งและชอบแต่งหน้าให้ดูเป็นธรรมชาติให้หน้าดูโกล สุขภาพดี เน้นบางเบา สบายผิวหน้า ติดทนทาน ส่วนใหญ่เครื่องสำอางค์ที่เราพูดถึงในวิดีโอนี้จะเป็นตัวที่มีสารบำรุงกับกันแดดเกือบทุกตัวนะคะ เน้นบำรุงผิวหน้า ไม่ทำให้สิวขึ้น หวังว่าทุกคนจะชอบกันนะคะ

ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาดูวิดีโอนะคะ หวังว่าจะชอบกันนะคะ ถ้ามีเครื่องสำอางค์อะไรดีๆ ก็แนะนำเราได้นะคะ ❤️

BEAMFAVES

BEAMFAVES

รีวิวสกินแคร์ ผิวแห้ง อ่อนแอ แพ้ง่าย

FULL PROFILE