[Review] เซรั่มหน้าใสสไตล์เกาหลี Dior's (สิววว จงหายไปป)

3 5

สวัสดีค่าาา วันนี้จะมารีวิวเซรั่มตัวนึง เราเป็นคนชอบลองพวกครีมเซรั่มในเน็ตมากกก แต่จะลองท้องแขนก่อนทุกครั้ง กลัวหน้ายับ555 เพราะเราใช้ครีมพวกพอนด์ โอเลย์ ตามท้องตลาดแล้วสิวเห่อปกติเราใช้ตัวนี้..

ตัวนี้ PC ซึ่งก็ใช้โอเคนะ อยู่ตัว แต่ด้วยราคาที่แบบ..หลักพันอ่ะนะT^T เลยมองหาตัวใหม่ ละก็มาเจอตัวนี้ เซรั่มสไตล์เกาหลีหน่อยๆ Dior's 390 บาท ราคาคือดีงามมม5555เราซื้อสูตรลดสิวมา เรากล้าใช้เลยเพราะเขามีสโลแกน ถ้าแพ้ยินดีคืนเงิน55ใช้มาครึ่งขวด ก็รู้สึกสิวยุบจริง ขาวไหม...ก็รู้สึกขาวมานิดนึงอ่ะ นิดจริงๆนะ ไม่แน่ใจว่าต้องใช้ไปเรื่อยๆไหมถึงจะเห็นผลชัดๆ

สรุป...ใช้ Dior's ก็โอเคนะ โดยเฉพาะราคา เรื่องสิวเห็นชัดมากก แต่ความขาว เพิ่มมานิดนึง ต้องใช้ไปเรื่อยๆถึงจะตอบได้

คะแนน 8/10

เพิ่งหัดตั้งกระทู้รีวิวแรก ฝากด้วยนะค้าาา

Kanun가 눈

Kanun가 눈

FULL PROFILE