ลิปสติกสลักชื่อ passion ville ปังหรือพังมาดูกัน!

19 7

สวัสดีค่า วันนี้กีต้ามาชวนทุกคนไปทำลิปสติกสลักชื่อกันนนนแวะไปสยาม ก็เจอพอดี เอ้อออ น่าสนใจดีนะ ไหนขอเข้าดูสักหน่อย

หาไม่ยากแน่นอน เพราะมีจุดเด่นอยู่ตรงนี้ มองปุ๊บรู้เลย

เขาจะมีลิปสกติกให้เลือกทั้งหมด 10 เฉดสีแต่ละสีก็สวยมากกกกกกก มาดูสีกันๆ

เอาจริง ตอนเอาปาดแขนนี่ คนขายมองเลยค่ะคุณ 5555555555555สีสวยมากเลยใช่ม้า? เล็งๆสีไว้ในใจ มาดูกันว่าของดีพอที่เราจะเสียตังมั้ยมากันในเรื่องความติดทน กีต้าลองเอากระดาษทิชชู่มาเช็ด

แบบถูจริงจังมากกก ละดูผล

ยังไม่ออกเลยเด้อออออ ออกไปนิดหน่อย ถูหลายรอบมากเลยนะ คิดดูละกัน กีต้าก็เดินสยามทั้งๆที่แขนสดใสขนาดนั้นนนนอะๆ เรื่องสีจบไป มาดูตัวลิปสติกเลยดีกว่า กีต้าสอยสี 08 มาพอแกะกล่องออก ตัวลิปเขาจะเป็นแบบนี้

เวลาจะเปิด ก็เลื่อนกลมๆนั้นลงมาส่วนตัวแท่งที่สลักชื่อ จะอยู่ด้วยกัน 2 ด้าน ด้านแรกเป็นชื่อของแบรนด์

ไม่ต้องตกใจ ลิปเขาไม่มีสีดำๆแบบในภาพหรอก กีต้าเอง ลิปสะท้อน 55555ส่วนอีกด้านนึง จะเป็นชื่อเรา อยากให้สลักแบบไหนก็บอกพี่ๆคนขายได้เลย อันนี้ของกีต้า

คือแบบ... เนื้อเขาแมทมากกกกกตอนแรกคิดว่าปากแห้งๆอย่างกีต้าจะรอดมั้ยเนี้ย ปากจะแบบถนนลูกรังมากมั้ยด้วยความที่เห่อหนักมาก ได้มาปุบทาปั๊บ ไม่มีการลงลิปมันใดๆทั้งสิ้น ดูสีสิเทอ

ความรู้สึก คือ ปากฉันรอด โล่งใจมากทิงเกอร์เบลไม่หนักปากเลย ละติดทนดีมาก นี่ทาเสร็จไปนั่งกินข้าว กินไอติม โดยรวม คือ สีชัด ติดทนนาน กลบสีปากมิดมาก ติดใจมาก ชอบมากกกกกใครที่สนใจอยากได้บ้าง พิกัดอยู่ที่สยาม ร้าน Beautrium

ราคาแท่งละ 420.- ถ้าจำไม่ผิด มีกิจกรรมถึงวันที่ 9/10/16 นะ รีบๆไปสอย เดี๋ยวของหมดดดด

แล้วเจอกันใหม่กระทู้หน้าน้าาา

guitar gt

guitar gt

💗 Cosmetic
💗 Review & Swatch

FULL PROFILE