พบแล้ว! ‘เอ็มบลิก้า’ ซุปเปอร์ฟรุ้ทมหัศจรรย์ เคล็ดลับปลุกพลังผิวสตรองจากภายใน

16 5

ซิตี้เกิร์ลทุกคนฟังทางนี้ค่ะ! ความฝันของผู้หญิงทุกคนคงหนีไม่พ้นการมีผิวสวยไร้ที่ติใช่ไหมคะ พอมีหนุ่มๆ มาทักว่าหน้าเด็ก ผิวใส เราก็คงยิ้มแก้มปริ ตัวลอยกันเลยทีเดียว แต่จะทำยังไงได้ล่ะคะ ถ้าในแต่ละวันเราต้องเจอทั้งแดด ความร้อน รังสียูวีที่รุนแรงมากขึ้นเรื่อยๆ ไหนจะซ้ำด้วยมลภาวะ ฝุ่นควันที่เป็นอีกหนึ่งศัตรูที่จ้องเล่นงานให้ผิวสวยของเราพังลงทุกวันๆ การปกป้องผิวที่ดีที่สุดก็หนีไม่พ้นการทากันแดดทุกวัน แต่เคยสังเกตมั้ยคะว่าบางครั้งถึงแม้เราจะทากันแดด SPF/PA สูงๆ เพื่อปกป้องผิวภายนอกแค่ไหน แต่ทำไม๊ทำไมผิวเราก็ยังดูไม่ดีขึ้น มิหนำซ้ำบางทียังดูดำลง กระฝ้า ริ้วรอยบุกหนักกว่าเดิมเข้าไปอีก!!แล้วต้องปกป้องผิวยังไงล่ะถึงจะดีที่สุด..สาวๆ รู้มั้ยคะว่าในแต่ละวันที่เราทากันแดดนั้น ยังไง๊ยังไง เจ้ารังสียูวีและมลภาวะตัวร้ายก็ยังคงหาทางแทรกซึมลงไปทำร้ายถึงเซลล์ผิวภายในอยู่ดี ซึ่งสาเหตุนี้เองค่ะ ที่ทำให้ผิวสวยของเรายิ่งดำคล้ำเสีย เกิดฝ้ากระ และริ้วรอยก่อนวัยตลอดๆ ดังนั้นถ้าจะให้ดีที่สุด การปกป้องผิวของเราไม่ควรหยุดอยู่เพียงแค่ภายนอกนะคะสาวๆ สมัยใหม่ทุกคนควรเริ่มจุดพลังผิวสตรอง พร้อมปกป้องศัตรูผิวตัวร้ายจากภายในสู่ภายนอกได้แล้วค่ะ!ซุปเปอร์ฟรุ้ท ‘เอ็มบลิก้า’ สารสกัดธรรมชาติเพื่อผิวสตรองจากภายใน

จากการศึกษาวิจัยในการปกป้องผิวของผู้หญิงเอเชียมาอย่างยาวนาน นำมาสู่การค้นพบสารสกัดจากธรรมชาติ เอ็มบลิก้า เอ็กซ์แทรกซ์ ซุปเปอร์ฟรุ้ทมหัศจรรย์จากเทือกเขาหิมาลัยแห่งป่าอินเดีย ที่เป็นแหล่งรวบรวมวิตามินธรรมชาตินานาชนิด พร้อมสารแอนตี้-ออกซิแดนท์ชั้นเลิศ ช่วยในการต่อต้านอนุมูลอิสระและฟื้นบำรุงให้ผิวสตรองจากภายใน ด้วยคุณสมบัติโดดเด่น 2 ประการ คือ

1. ต่อสู้รังสียูวี ด้วยพลังแอนตี้-ออกซิแดนท์ ช่วยต่อต้านการเกิดอนุมูลอิสระ ต้นเหตุสำคัญของริ้วรอยก่อนวัย 
  2. เติม Vitamin C และ Vitamin E ให้ผิว ด้วยปริมาณความเข้มข้นที่มากกว่าส้มถึง 30 เท่า ช่วยฟื้นบำรุงเซลล์ผิวที่ถูกทำร้ายสะสมภายใน และยับยั้งการสร้างเมลานินใต้ผิว ต้นเหตุของจุดด่างดำ พร้อมเติมออร่าให้ผิวหน้าขาวกระจ่างใส 

ดังนั้นสาวๆ ทุกคนคะ ไปค่ะ! ไปปีนเทือกหิมาลัยไปเอามาให้ได้ค่ะ อ๊ะๆๆ อย่าทำกันจริงๆ นะคะ ล้อเล่นค่ะ เพราะข่าวดีก็คือมีซุปเปอร์เซรั่มกันแดดที่ผสานสารสกัดเอ็มบลิก้า เอ็กซ์แทรกซ์ตัวนี้อยู่ที่เมืองไทยแล้วค่ะนี่ค่ะ! ซุปเปอร์เซรั่มกันแดด ลอรีอัล ปารีส ยูวี เพอร์เฟ็คท์ ซิตี้ รีซิสท์ 8 SPF50+/PA++++ ที่ช่วยจุดพลังฟื้นบำรุงจากภายใน ด้วยคุณค่าสารสกัดเอ็มบลิก้า เอ็กซ์แทรกซ์ พร้อมเสริมเกราะป้องกันผิวจากรังสียูวีและมลภาวะภายนอกครบทั้ง 8 ประการ ด้วยสารกรองรังสียูวี Mexoryl XLTM และ Detoxyl Complex ให้ผิวสาวๆสวยใส สตรองทั้งภายนอกภายใน ไม่ดำ ไม่แก่ ไม่สิว แน่นอนค่ะ!

อ่านมาถึงบรรทัดนี้แล้ว สาวๆ ทุกคนอย่ารอช้านะคะ เพื่อผิวสวยสตรองสุดๆ ต้องรีบเปลี่ยนมาใช้ ลอรีอัล ปารีส ยูวี เพอร์เฟ็คท์ ซิตี้ รีซิสท์ 8 SPF50+/PA++++ แล้วล่ะค่ะ หากใครสงสัยอยู่และอยากค้นพบคำตอบของการปกป้องผิวสวยสุดเพอร์เฟ็คท์ด้วยตัวเองล่ะก็ สามารถเข้าไปหาข้อมูลเพิ่มเติมกันได้ที่ https://www.lorealparisthailand.com/uvperfect/ หรือเฟซบุ๊คลอรีอัล ประเทศไทย https://www.facebook.com/lorealparisthailand หรือหาซื้อผลิตภัณฑ์มาทดลองใช้กันได้แล้ววันนี้ ขนาด 30มล. ราคา 389 บาท มีวางจำหน่ายแล้วที่ร้านค้าชั้นนำทั่วประเทศนะค๊า!