How to : Black smoky eyes บล็อคตาดำยังให้ไม่แพนด้า!

18 9

สวัสดีค้าาาเพื่อนๆชาวจีบัน รู้สึกคิดถึงการทำฮาวทูหนักมาก ห่างหายไปสักพัก กลับมาครั้งนี้รับรองแซ่บพริกร้อยเม็ดแน่นอนค่ะ เพราะฮาวทูที่จะทำวันนี้ก็คืออออออ "Black smoky eyes" นั่นเอง! ต้อนรับวันหยุดสุดสัปดาห์แบบนี้ สาวๆที่มีนัดเดท หรือจะแฮงค์เอ้าท์ ขอให้หยิบลุคนี้ไปแต่งกันนะค่ะ รับรองหนุ่มมองเหลียวหลังคอเคล็ดแน่นอนค่ะ555 เกริ่นมาซะยาว เข้าเรื่องเลยดีกว่า ลุคของเราวันนี้จะจัดหนักไปที่ดวงตา เพราะฉะนั้นวันนี้เราจะมาทำ Black smoky eyes กันคะ หลายคนได้ยินสโมคกี้อายก็คงจะส่ายหน้ากันเพราะคิดว่ามันยาก แต่จริงๆแล้วง่ายนิดเดียว จะง่ายขนาดไหนเดี๋ยวเรามาดูกันค้า

ตอนนี้ก็จัดแต่งทรงผมให้เรียบร้อย ใครใส่ชุดไหน หรือจะจัดเต็มแบบไหนเต็มที่เลยจ้าาา

ลุคที่จะดูเหมือนแต่งยาก แต่จริงๆแล้วไม่ยากเลย เป็นอีกหนึ่งลุคที่ชอบมากๆเพราะเวลาออกงานกลางคืน party หรือออกเดทก็ไปได้แถมดูคมเข้มอีกด้วยค่ะ ยังไงเพื่อนๆลองแต่งตามกันดูนะค่ะ ไปแล้วเจอกันใหม่ค้า ✌️

Avarina

Avarina

My name is Avarin but just call me Ava

" I'm simply me and that all I need to be "

FULL PROFILE