บอกเลยว่าเห่อมาก น้องหมี Shu bear ❤❤❤

10 5

สวัสดีค่ะสาวๆ Jeban วันนี้เราขอมาอวดน้องหมี shu bear นะคะพอดีเคยเห็นสติกเกอร์น้องหมีตัวนี้ในซีรี่ส์เกาหลีเรื่อง Goodbye Mr. Black แล้วมันน่ารักมากเราก็เฝ้ารอว่าเมื่อไหร่หนอน้องหมีจะมาเป็นของเราบ้าง (ขออนุญาตเอารูปจากอากู๋มานะคะ)

จนเห็นเพจ shu uemura โพสต์บอกนี่แหละค่ะขอกรี๊ดดังๆไปถึงเกาหลีเลยค่ะ เราก็ไม่รอช้าค่ะ เพราะของมีจำนวนจำกัด (เจอประโยคนี้ทีไร แพ้ทุกที) ก็เลยจัดมาเลยค่ะคุชชั่นเซ็ตนึงเป็นค่าตัวน้องหมีซึ่งเซ็ตนึงเนี้ยก็คือรีฟิล+ตลับ+พัฟ รวมราคาคือ 1700 บาทค่ะเราก็ได้สติกเกอร์น้องหมี shu bear มา 1 ชิ้น เอามาแปะตลับคุชชั่นน่ารักตะมุตะมิมากเลย งื้อ~

*** ปล. ลืมบอกว่านอกจากได้น้องหมีแล้วยังได้ตกแต่งทรงคิ้วอีก1 ครั้งนะคะ เราซื้อปุ๊บรับสิทธิ์ตกแต่งทรงคิ้วปั๊บเลยค่ะ พนักงานน่ารักกก 

สาวๆคนไหนมีน้องหมีเอามาอวดกันได้นะคะ อิอิ :3

Lita1992

Lita1992

FULL PROFILE