สีผมน้ำตาลโทนไหนดีค๊ะ .. หน้าดูผ่องสว่าง

กำลังคิดจะทำสีผมค่ะ

อยากทำสีน้ำตาลดู กำลังคิดๆอยู่ว่า น้ำตาลช๊อกโกแลต จะดีมั้ยคะ ?
ทำเลยค่ะตอนนี้สีน้ำตาลกำลังมา  ส่วนตัวเราๆจะไปทำสี ช๊อกโกแลต จ้ะ

อันนี้สีปัจจุบันค่ะ -  -*

ง่ะ รูปใหญ่ -  -*
น่าจะเป็นสีน้ำตาลกาแฟที่จุ๋ย วรัทญา เป็น presenter เราว่าสวยดีค่ะ หน้าผ่องดี
น้ำตาลออกแดงน่าจะผ่องนะ เราผิวออกเหลืองทำแล้วสดใสดี ไม่ซีดนะ
เชียร์น้ำตาลออกแดงค่ะ
น้ำตาลช๊อกโกแลตของลอลิอัลสีสวยมากเลยค่ะ เห็นตอนวันเปิดตัวสีอย่างงาม

ถ้าผิวขาว ทำน้ำตาลออกแดงหน้าจะผ่องสว่างค่ะ ไม่ซีด
ถ้าผิวสองสี ทำน้ำตาลทอง จะแจ่มมากกกกกกก คนขาวเหลืองถ้าทำโทนนี้ จะซีดมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again