{how to} แต่งหน้าไปเรียนใสๆ ฉบับเด็กตื่นสาย

17 10

สวัสดีค่ะ 'มิ้วมิว' นะคะยินดีต้อนสู่กระทู้แรกแบบไม่ได้ตั้งใจของมิ้วมิวค่าาา

จริงๆฮาวทูนี้คือถูกถ่ายขึ้นเพื่อส่งงานเท่านั้น แต่นั่งถ่ายตั้งนาน จะให้ลบก็เสียดายรูป เลยลองมาอัพกระทู้ซะหน่อย

และโจทย์ของเราในวันนี้ คือ... 'แต่งหน้าไปเรียนอย่างไร ในวันตื่นสาย' (ซึ่งปกติก็สายทุกวัน55555) งั้นเราไปเริ่มกันเล้ยยย

ของที่ใช้ในวันนี้ค่ะ

1. so Blur Cream, Pink by pure beauty

2. cathy doll aa matte powder cushion #23

3. Candydoll twin concealer

4. แป้งฝุ่นศรีจันทร์ตลับม่วง

5. Dior lip maximizer collagen activ

6. Etude house Drawing Eye Brow pencil #03

7. Nice shop eyebrow powder #01

8. Sleek Makeup i-Divine ‘Oh So Special’ Eye Palette

9. K-Palette 1 Day Tattoo Real Lasting Eyeliner

10. za impact lash mascara volume

11. Sleek Face Form #Light

12. Etude house Dear darling tint #01 BERRY

Finish look..

ขอบคุณที่ติดตามกันมาถึงตรงนี้นะคะตื่นเต้นๆ พึ่งเคยทำฮาวทูครั้งแรก หากเกิดข้อผิดพลาดประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้

อย่าลืม แชร์ คอมเม้นติชมกันได้นะคะไว้เจอกันใหม่โอกาสหน้านะคะ สวัสดีค่าา อิ_อิ♡

miumew

miumew

Ig. @miumew.s

FULL PROFILE