(รีวิว) RealBrow 4D Tattoo Tint ของ Cathy Doll

13 4

สวัสดีค่ะ  ก่อนอื่นนะคะ ขอแนะนำตัวค่ะ ชื่อ มีน นะคะ

วันนี้มีนจะมารีวิว Real Brow 4D Tattoo Ti่nt ของ Cathy Doll ค่ะ

ตอนนี้ที่ Shop ของ Karmart ก็วางจำหน่ายแล้ว ในราคา 139 บาทค่ะ

ตัวนี้เป็น ที่เขียนคิ้วแบบเป็นเส้นๆ ค่ะ จะดูเหมือนสักคิ้วเลยค่ะ

หัวที่เขียนคิ้ว ก็จะเป็นคล้ายหวีนะคะ ซึ่งสะดวกต่อการเขียนคิ้วมากๆค่ะ

สีที่มีน สอยมานะคะ เป็น สี #2 Ash Brown นะคะ

แต่ 4D Tattoo Tint มีทั้งหมด 4 สีนะคะ

#1 Light Brown

#2 Ash Brown

#3 Dark Brown

#4 Grey Brown

พอเขียนออกมาจะเป็นเส้นๆริ้วๆ เหมือนกับขนคิ้วค่ะ

จริงๆ แล้ว มีนเป็นคนมีคิ้วนะคะ แต่คิ้วค่อนข้างบาง

ปีที่แล้วไปสักคิ้วมาค่ะ นี่ก็เริ่มจางๆบ้างแล้ว พอใช้เจ้าตัว

4D Tattoo Tint คิ้วก็เข้มขึ้นค่ะ แต่พอเขียนลงไปแล้วต้องรอให้แห้งสักนิกนึงนะคะ

Meanney Depp

Meanney Depp

สวัสดีค่ะ ชื่อ มีน นะคะ
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกระทู้มากๆนะคะ
จะพยายามสรรหาสิ่งที่สร้างสรรค์หรือสิ่งดีๆ มาแบ่งปันนะคะ

FULL PROFILE