รีวิวเจลเขียนคิ้ว Ashley ถูกและดียังไงมาดูกัน !!

10 1

สวัสดีเจ้าชาวจีบันทุกคนนนนนน วันนี้โดนัทจะมารีวิว เจลเขียนคิ้ว ยี่ห้อ Ashley ให้ทุกคนรับชมกันค่า ฮิ้วๆ !!... ร่าเริงอะไรเบอร์นั้น 55555ราคาเจ้าตัวเล็กนี่แค่ 139 บาทเท่านั้นนน

♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡

มาค่ะ เข้าเรื่องกันเถอะ ><' โดนัทเชื่อว่าสาวๆหลายคนรู้จักคุ้นเคยแบรนด์ Ashley กันดีเพราะนอกจากจะถูกและดีแล้วยังหาซื้อง่ายอีกด้วยถือเป็นทางเลือกของคนอยากสวยแต่ประหยัดงบ.. แบบโดนัทสุดๆ 555

มาพูดถึงคุณสมบัติของเจ้าเจลเขียนคิ้วตัวนี้กันค่ะทางแบรนด์เคลมไว้ว่า" รูปแบบใหม่ของการเขียนคิ้วเนื้อเจล สัมผัสนุ่มนวลมาพร้อมสี Matte ไม่เป็นคราบ ติดทนนาน เกลี่ยง่ายให้ความรู้สึกแห้ง ไม่หนักคิ้ว "

โอ้ม่ายก๊อดดดด อะไรจะเคลมแรงเบอร์นั้นนนของลองหน่อยซิ๊ !!

ว่าด้วยเรื่องของสีก่อนเลยนะคะ

มีทั้งหมด 3 สี นั่นก็คือ1 - น้ำตาลทองอ่อนๆ2 - น้ำตาลอมแดง3 - น้ำตาลเข้มอ๊ะๆ ! เห็นในขวดเบอรื2-3สีอ่อนแบบนี้ปาดมาไม่อ่อนเลยนาจาา

พอปาดแล้วจะบอกว่า เห้ย !! มันแมทท์มันเบามากจริงๆค่ะทุกคนไม่ได้รู้สึกหนักอะไรเลย เหมือนเอาเนื้อมูสมาทาๆที่มือ 

จะบอกว่าปลื้มอีกอย่างคือโดนัทเป็นคนที่ขนคิ้วเยอะมากๆ ถ้าเนื้อเจลหนักหรือเข้มเกินไป จะทำให้คิ้วกลายเป็นปลิงทันทีแต่ค่ะแต่ !! ตัวนี้ไม่เลย มันดูดีกว่าที่คิดไว้มาก ปลื้มมมม♡

ต่อไปค่ะ มาเรื่องการติดทนกันบ้างโดนัทรอมันเซตตัวประมาณ 2นาทีแล้วเช็ดที่คิ้วก็ไม่หลุดจึงได้ทำการเปิดน้ำก๊อกใส่ซะเลยค่ะ !! 555555

ในคลิปโดนัทได้นำกระดาษทิชชู่มาลองซับนะคะไม่หลุดเหมือนกันเจ้าค่ะะ

♡ สรุป ♡ราคา - 10/10สี - 9/10 โดนัทว่าสีน้อยไปหน่อยค่ะ แหะๆความเบาสบาย - 10000/10 มันเบามากกกกกค่ะติดทน - 10/10 ถ้าไม่ได้ถูจนคิ้วพังก้ไม่หลุดค่ะ 555

Doughnut.style

Doughnut.style

- สวัสดีค่ะ ฝากติดตามด้วยน้า -
ทั้งรีวิวและฮาวทูต่างๆ จะทยอยทำนะคะ
รีเควสเข้ามาได้เช่นเดียวกัน :3
ติชมได้เสมอนะคะ รับฟังทุกความคิดเห็น ♥

FULL PROFILE