How to smoky eyes สีแดงจัดจ้าน สาวแซ่บห้ามพลาดดด

35 9

สวัสดีค่ามิตรรักทุกท่านวันนี้ขิงมาลงฮาวทูในลุคจัดจ้านแซ่บๆแบบใช้สีพริกกันเลยทีเดียว เบื่อสโมกกี้อายส์สีดำ สีน้ำตาล กันแล้วใช้ม้าา มาลองสีแดงกันบ้างดีกว่า

โดย inspiration ของลุคนี้ มาจากการทำลุค 7 days ในเพจค่ะ และลุคนี้คือลุควันอาทิตย์ ซึ่งลูกเพจโหวตอยากดูเป็นอันดับที่ 3 เลยจับมาทำแบบละเอียดให้ดูเป็นลุคแรก ส่วนอีก2ลุคที่เหลือ รอหน่อยนะคะ <3

เราไปดูลุคนี้กันดีกว่าค่ะ ว่าจะเป็นประมาณไหน

เป็นไงง แซ่บเผ็ดแบบพริก 10000 เม็ดเลยทีเดะ เราไปดูเสต็ปการแต่งลุคนี้กันเลยดีกว่าเนอะ

แต่ถ้าใครมีเน็ตเยอะ หรืออยากดูแบบขยับได้ อยากฟังเพลงพลางๆและวิธีทำแบบเข้าใจง่ายขึ้น กดไปดูที่ลิ้งนี้เลยคั้บบ

มาค่ะสู่โหมดภาพนิ่ง ไปดูกันเล้ยย

เสร็จแล้วค้าาาาาา สำหรับลุคนี้ ไปดูรูปกันเลยยยยย

จบแล้วค้าา ใครไม่เข้าใจตรงไหนก็ไปดูในคลิปเพิ่มเติมได้เลยนะคะ หรือไม่ก็ inbox มาในเพจได้เล้ยยย รออยู่น้าาาสำหรับวันนี้ก็ขอบคุณค่ะ และหวังว่าจะชอบกันนะคะสวัสดีค่าาxoxoGinGerie

Gingerie

Gingerie

สวัสดีค่ะ Gingerie หรือเรียกสั้นๆว่า ขิง ก็ได้ค่ะ
ยังไงก็ขอบคุณที่ติดตามนะคะ จะพยายามทำผลงานให้ติดตามกันน้า
ขอบคุณค่า

FULL PROFILE