(Help me please ><) สอบถามสาวๆ ที่เคยใช้งานแอปฯ Shopee ค่า

5 6

สวัสดีค่ะ สาวๆ Jeban ทุกคน

เราชื่อหนิงนะคะ เป็นนักศึกษา MBA การตลาดค่ะ

พอดีอยากสอบถามสาวๆ Jeban ที่เคยใช้งานแอปฯ Shopee สำหรับซื้อของออนไลน์

เราต้องใช้กลุ่มตัวอย่างจำนวน 400 ตัวอย่าง เพื่อทำวิจัยครั้งนี้

ใกล้จะจบแล้ววว เร่งทำวิจัยหนักมากกกก สาหัสมากๆๆๆ ค่ะ TT

เลยอยากจะรบกวนเวลาของสาวๆ สักนิดเพื่อช่วยตอบแบบสอบถาม

Click ตรงนี้เลยค่าา !

ปล. การทำแบบสอบถามครั้งนี้เพื่อวัตถุประสงค์ทางการศึกษาเท่านั้นนะคะ ไม่มีผลต่อทางธุรกิจใดๆ ค่า

ขอบคุณสาวๆ Jeban ที่น่ารักทุกคนที่สละเวลามาตอบแบบสอบถามให้นะคะ

ขอให้สวยๆ รวยๆ กันถ้วนหน้าเลยน้าาาาา แฮร่ๆๆๆ

wanladaaaa

wanladaaaa

ฝากเนื้อฝากกตัวด้วยค่ะ !

FULL PROFILE