Cute Pastel Eye Makeup แต่งตาพาสเทล น่ารักๆ

13 5

สวัสดีค่ะ ลีแอนนะคะ วันนี้เราเอาลุคแต่งตาพาสเทล น่ารักๆ มาฝากค่ะ พอดีเราได้รับกล่อง Jebangreetbox แล้วเราก็คิดว่า เราควรจะขอบคุณเค้ายังไงดี เราเลยเอาของที่เค้าส่งมาให้มาใช้ในวิดีโอนี้ เพื่อเป็นการขอบคุณเค้าค่ะ หวังว่าคงจะชอบกันคะ 

ขอขอบคุณสาวๆจีบันทุกคนๆนะคะ สำหรับการสนับสนุนและคอมเม้นท์น่ารักๆ ❤️ขอให้ทุกคนเจอแต่ความโชคดีนะคะ ขอบคุณค่า :)

BEAMFAVES

BEAMFAVES

รีวิวสกินแคร์ ผิวแห้ง อ่อนแอ แพ้ง่าย

FULL PROFILE