Cocoa_พาทัวร์ร้านใหม่ MINISO แบบจัดเต็ม

24 10

สวัสดีค่ะสาวๆ โกโก้มีช้อปใหม่มายั่วน้ำลายสาวๆกันอีกแล้ว

เป็นช้อปสัญชาติญี่ปุ่น ราคาถูก โดนใจใครหลายๆคนแน่นอน

ราคาสินค้าในร้านนี้จะเริ่มต้นที่ 69 บาทค่ะ

พิกัดตั้งอยู่ที่ ซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์ บริเวณชั้น 1 ฝั่งโรบินสัน

โลโก้หน้าร้านเค้านะเป็นอย่างนี้นะสาวๆ อย่ามองผิดคิดว่าเป็น ยูนิโคล่ ล่ะ 55

(กระทู้นี้ต้องขออภัยในความไม่สวยงามของรูปภาพนะคะ คนเยอะมากจึงต้องใช้ไอโฟนถ่ายอย่างรวดเร็ว)

หมดแล้วค่ะสำหรับมหกรรมรีวิวร้าน MINISO อย่างทุกซอกทุกซอยกันเลยทีเดียว สำหรับการเสียทรัพย์ที่ร้านในวันนั้นต้องติดตามชมคลิปเปิดถุงเห่อกันต่อคลิปด้านล่างนะคะ

ฝากติดตามโกโก้ด้วยนะคะ

สำหรับวันนี้ต้องขอตัวลาไปก่อนจ้า พบกันใหม่กระทู้หน้า และคลิปหน้าจ้า

สวัสดีค่ะ ^^

Cocoa_jan

Cocoa_jan

FULL PROFILE