[!!]ขอคำแนะนำเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ดูแลผิวหน้าค่ะ

3 2

สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆชาวจีบันทุกคน ก่อนอื่นขอแทนตัวเองว่า 'เรา' นะคะ เราจะมาขอคำแนะนำจากทุกคนเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ดูแลผิวหน้า ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าเราไม่ทราบว่าผิวหน้าเราเป็นแบบไหน อ่านในกระทู้ต่างๆก็ยังไม่เข้าใจ แต่ผิวเราจะดูเหมือนหน้ามันแต่พอสัมผัสแล้วจะแห้ง เราอายุ 18 ปี แต่ไม่เคยใช้พวกครีม เซรั่ม  เราแค่ใช้โฟมกับครีมกันแดด บวกกับพอกหน้าด้วยมะขาม แต่หน้าเราคล้ำมาก รูขุมขนกว้าง(หรือเพราะขนที่หน้าเยอะก็ไม่รู้) จัดได้ว่าหน้าคล้ำกว่าคอ คล่ำกว่าตัวอีก เรากลุ้มมาก อยากจะหน้าตาขาวใส สดใสแบบคนอื่นบ้าง ทุกคนมีคำแนะนำอะไรมั้ยคะที่พอจะช่วยเราได้บ้าง (。-_-。) ขอบคุณมากๆค่ะ.(・ω・)ノ

SabaiLoveCats.

SabaiLoveCats.

FULL PROFILE