7 DAYS 7 STYLES | minimal nails edition เล็บมินิมอล7วัน7ลาย

8 3

สวัสดีค่ะทุกคน

วันนี้เพิ่งจะวันอังคารเอง อดทนหน่อย เสาร์-อาทิตย์รอเราอยู่

แต่ถ้าใครรู้สึกเบื่อๆ เหงาๆหมดไฟในตัว

วันนี้พลอยจะมาช่วยเติมความพิเศษให้วันธรรมดาๆ ด้วยเล็บสไตล์มินิมอล

เชื่อว่าสาวๆที่เรียนหรือทำงานอยู่

คงจะไม่มีเวลามานั่งทาเล็บนั่นนี่ แค่เวลาทำงานก็หมดวันแล้ว 

วันนี้พลอยเลยมาสอนทำเล็บง่ายมากๆ 

ใช้เวลาแป๊บเดียว ที่สำคัญคือเหมาะกับคนที่เล็บไม่ยาวมากด้วย

ครั้งนี้เอามาฝากกัน 7 วัน 7 ลายกันเลยทีเดียว

ใครชอบแบบไหนก็ลองทำกันดูนะคะ  ทำแล้วไม่เด่นเกินหน้าเกินตาคนอื่นแน่ๆ 

สำหรับวันนี้พลอยก็ต้องไปก่อนแล้ว

เจอกันครั้งหน้านะคะ

ขอบคุณค่ะ

misscandyunicorns

misscandyunicorns

สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยค่ะ พลอยชอบเรื่องเกี่ยวกับเล็บมาก ทุกๆHow to หรือ Review พลอยทำเองล้วนๆ พลอยอยากให้ทุกคนสนุกกับการทำเล็บค่ะ
อย่าลืมเข้าไปพูดคุยในบล็อกนะคะ

Inquiries : misscandyunicorns@gmail.com

FULL PROFILE