Easy makeup & Hair for University

6 3

สวัสดีค่ะทุกคนนห่างหายไป 1เดือนเต็มๆเลยทีเดียววันนี้เลยเอาการแต่งหน้าไปมหาวิทยาลัยแบบหวานๆเรียกได้ว่าอัพเดตและพัฒนาจาก EP.1 ...เล็กน้อยค่ะ 55555บวกกับทรงผมแบบง่ายๆ ที่ใช้เวลาไม่นาน__________________________________________________________________________________

เด็กมหา'ลัย ไหนจะเรียนเช้า ไหนจะงานที่อาจารย์สั่งอ่านหนังสือก้ต้องอ่าน ซีรีย์ก้ต้องดู โอ้ยยย ~~แต่จะไปเรียนไปเจอทั้งรุ่นเพื่อนรุ่นพี่รุ่นน้อง จะปล่อยหน้าโทรมไปก้ไม่ไหวแต่งกันสักหน่อยละกันเนาะะะ 555555

เจอกันใหม่ EP. หน้านะคะะ

Doughnut.style

Doughnut.style

- สวัสดีค่ะ ฝากติดตามด้วยน้า -
ทั้งรีวิวและฮาวทูต่างๆ จะทยอยทำนะคะ
รีเควสเข้ามาได้เช่นเดียวกัน :3
ติชมได้เสมอนะคะ รับฟังทุกความคิดเห็น ♥

FULL PROFILE