August Favorite 2016 ของใช้แล้วชอบประจำเดือนสิงหาคม ❤️

9 3

สวัสดีค่ะ กลับมาพบลีแอนอีกแล้วนะคะ  วันนี้เราก็ขอพูดถึง Makeup+ Skincare ที่เราชอบใช้ประจำเดือนสิงหาคม ของหลายๆชิ้นมักจะเห็นในวิดีโอ tutorial นะคะ นั่นเป็นเพราะเราคิดว่าเค้าดีจริงเลยใช้ในวิดีโอ อย่างที่น่าจะทราบกันนะคะเราเป็นคนผิวแห้งและชอบแต่งหน้าให้ดูเป็นธรรมชาติให้หน้าดูโกล สุขภาพดี เน้นบางเบา สบายผิวหน้า ติดทนทาน ส่วนใหญ่เครื่องสำอางค์ที่เราพูดถึงในวิดีโอนี้จะเป็นตัวที่มีสารบำรุงกับกันแดดเกือบทุกตัวนะคะ เน้นบำรุงผิวหน้า ไม่ทำให้สิวขึ้น หวังว่าทุกคนจะชอบกันนะคะ

ของที่เรารีวิวค่ะ:KIEHL’S MIDNIGHT RECOVERY CONCEANTRATECRABTREE & EVELYN ULTRA MOISTURISING HAND THERAPY #SUMMER HILLSOAP & GLORY FEEL GOOD FACTOR TRANSLUCENT BB CREAMLANEIGE BB CUSHION # 14 PINK BEIGE INNISFREE MINERAL ULTRAFINE PACT #21CLIO ART EYESHADOW #403 FORTE BROWNTOPSHOP EYESHADOW # GALAXYHEAVY ROTATION GEL LINER # BLACKREVLON POWDER BLUSH #008 RACY ROSEELF BAKED HIGHLIGHTER #MOONLIGHT PEARLSBENEFIT HOOLA BRONZERDIOR ADDICT LIP GLOW #001 PINKREVLON COLORBURST LIP BUTTER #015 TUTTI FRUTIPERIPERA BUTTER PANG LIP #03 PINK BUTTERREVLON COLORSTAY MOISTURE STAIN #CANNES CRUSHMAC LIPSTICK #SPEAK LOUDER BENEFIT THEY’RE REAL REMOVER

ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาดูวิดีโอนะคะ หวังว่าจะชอบกันนะคะ ถ้ามีเครื่องสำอางค์อะไรดีๆ ก็แนะนำเราได้นะคะ ❤️

BEAMFAVES

BEAMFAVES

รีวิวสกินแคร์ ผิวแห้ง อ่อนแอ แพ้ง่าย

FULL PROFILE