Dark Red Lips Makeup Tutorial | ผิวแทนปากแดงก็ได้นะเธอ

42 20

ฮาโหย๋วววววว ว

สวัสดีสาวๆจีบันทุกคนนะค้าาวันนี้หนูนาจะมาแต่งหน้าในลุคปากสีแดง เผ็ดๆพริก10เม็ดไปเลยยสาวๆผิวแทนหลายๆคนอาจจะแอบสงสัยว่า เอ๊ะ !! ผิวสีแทนอย่างเราๆจะทาปากแดงได้หรอ? ทาแล้วจะไม่กาคาบพริกหรอ? แล้วจะแต่งหน้าแต่งตาอย่างไรล่ะ? เมื่อก่อนปัญหาการเลือกลิปเฉดสีแดงนี้ก็เคยเกิดขึ้นกับหนูนาค่ะ สาวๆคนไหนเคยเจอปัญหาแบบนี้ต้องดูกระทู้นี้เลยค่ะ อุอิ >3<

อ๊ะๆ แอบใบ้ว่า How to นี้แต่งตามง่ายม้าก แถมใช้เครื่องสำอางค์น้อยชิ้นด้วย อย่ารอช้าอยู่ใย ไปดูกันเล้ยยยยย ย

แท่น แท้นนน !!!

ตั้งใจทำมั่กมาก หวังว่าสาวๆจะชอบกันน้า แต่ถ้าจะให้ดี กดไลค์ กดแชร์เพื่อเป็นกำลังใจให้เก๊าด้วยน้าาา

ปล. ถ้าผิดพลาดตรงไหนอย่างไร หรือเพื่อนๆมีอะไรอยากติชม บอกกันได้เลยนะค้าา วันนี้ขอตัวไปก่อนน้า แล้วเจอกันใหม่นะคะ จู้ปปปปปปปปปปป ^3^

Sophie

Sophie

❥ makeup addict.

FULL PROFILE