พลีชีพ ถวายปากให้กับ Ashley Lipliner ถูกและดีมาอีกแล้ว

11 2

สวัสดีชาวจีบันทุกคนน่ะค่ะเนื่องจากได้ของมาใหม่ ด้วยความเห่อตามประสาชะนีชอบแต่งหน้าขอแนะนำทุกคนกับ Lip Liner ตัวใหม่ของเครื่องสำอาค์ยี่ห้อ ashley

รอช้าอยู่ไย ไปดูกันโล้ดดดดดดด

ลิปเนื้อแมทแบบดินสอ 12 สีฟริ้งมากเนื้อแมตต์หนึบสุดๆ สีชัดปังมากคร๊าาา

(เนยซูมให้แจ่มๆชัดๆเพื่อความถึงใจด้วย nikon D5200)

ชื่อสีของแต่ละสีค่ะ nudy , peach , valentine , baby , peony , paprika , sunset , red me up , retrored , hot rose , velvet red , maroon

สีสวอชออกมาแล้วสวยมากค่ะ

ออเดิฟมาหลายภาพแล้ว เรามาดูกันเลยค่ะ

** ปากสีธรรมชาติ (ทำไมล้างเครื่องสำอางไม่หมดห้ะชะนี)

(สภาพปากที่ผ่านการเช็ดอย่างกระหน่ำ อาจทำให้บางสีดูไม่ชัดน่ะค่ะ)(เนยเป็นคนผิวไม่ขาว ปากไม่กระจับเข้ารูปสวยงาม และมีหนวดไรไร)

สีสวยงาม ทาบทามลิปดินสอรุ่นพี่ได้หลายตัวน่ะค่ะ หาซื้อไม่ยาก ราคาง่ายๆ ใช้ได้นาน ขนาดแท่งมาเป็นคืบ ให้ 3 คำกับ ashley lip liner ตัวนี้เลยค่ะว่าถูก คุ้ม ทนต้องขออภัยหากการรีวิวนี้ทำให้ผู้ใดลำไยด้วยน่ะค่ะวันนี้ไปก่อนน่ะค่ะ เดี๋ยวมีอะไรดีดี เจออะไรเด็ดๆมาอีกจะมาแน่ะนำอีกน่ะค่ะbye bye

beonlyneuy

beonlyneuy

my name is - Warangrat N.
nickname - Neuy
i'm - woman
hbd - 13/05/1992
live in - Rayong thailand

i love cosmetic.

FULL PROFILE