Romantic First Date Makeup :: แต่งหน้าโรแมนติก เดทแรกสำหรับสาวๆวัยทีน l LeanneMakeupDiary

8 4

สวัสดีค่ะ วันนี้เรามาแชร์วิดีโอ How To เป็นสาวโรแมนติก...แต่งหน้าไปเดทแรกค่ะ สำหรับเดทแรก เราควรที่จะแต่งหน้าใสๆ เบาๆ  เน้นความเป็นธรรมชาติ จะช่วยให้คุณดูน่ารักและน่าทะนุถนอมค่ะ

ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาดูวิดีโอนะคะ หวังว่าจะชอบกันนะคะ ถ้าอยากให้แต่งลุคไหน คอมเม้นท์ข้างล่างได้เลยค่ะ❤️

BEAMFAVES

BEAMFAVES

รีวิวสกินแคร์ ผิวแห้ง อ่อนแอ แพ้ง่าย

FULL PROFILE