CHALLENGE : WHISPER CHALLENGE [Thai Ver.] วิสเปอร์ชาแลนจ์ ตะกี้พูดว่าอะไรนะ !! | FK ♡

4 0

สวัสดีค่า กลับมาพบกับพวกเรากันอีกแล้วนะคะ เนื่องจากอาทิตย์ที่แล้วพวกเราได้ทำวิสเปอร์ชาแลนจ์ภาษาอังกฤษกันไปแล้ว วันนี้พวกเราจึงกลับมากับวิสเปอร์ชาแลนจ์ภาษาไทยกันนั่นเอง กติกาเกมก็เหมือนเดิมเลยนะคะ จะตลก จะฮากันขนาดไหน ไปดูคลิปกันก่อนเลยดีกว่าค่า ♥♥

เป็นยังไงกันบ้างค่ะเพื่อนๆ สนุกกันรึป่าว 55555 หวังว่าเพื่อนๆจะชอบกันนะคะ ถ้าหากชอบวิดีโอของพวกเราก็อย่าลืมกดไลค์กันเยอะๆนะค่า และเพื่อนๆก็ยังสามารถไปทักทายพวกเราได้ทั้งทางเพจเฟสบุ๊ค และ อินสตาแกรมน๊า ตาม My profile ข้างล่างนี้เลย แล้วพบกันใหม่คลิปหน้าค่า เยิฟๆๆๆ

fxxkbeauty

fxxkbeauty

Hi! We're FON x KARN from Thailand!
Make up is our PASSION ♡
We always remind ourselves that everyone can never stop learning and that is what we're look forward to everyday :D

FULL PROFILE