ผมแห้งเสียหลบไป!!! บอกต่อบำรุงผมที่ดีที่สุด<3

9 4

สวัสดีค่า ไหนสาวๆคนไหนเจอปัญหาผมแห้งเสียเหมือนเราบ้างยกมือขึ้นเลย 

วันนี้เรามีของดีมาบอกต่อ

อันนี้เราใช้จริงชอบจริง เป็นตัวบำรุงผมที่สารสกัดจากธรรมชาติแท้ไม่ว่าจะเป็น ไข่ น้ำมันมะกอก หรือมะละกอ

นี่สภาพผมก่อนใช้ มีความฟูและยุ่งเหยิงสุดอะไรสุด

และนี่สภาพหลังใช้ แตกต่างอะไรกันเบอนี้ตอนนี้แฮปปี้กับผมมากพูดเลยผมนุ่มเงางาม ไม่แห้งเสียแล้วเย้!!

จบแล้วว หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆที่เจอปัญหาผมเหมือนเราชอบกดlike/sharedได้นะขอบคุณทุกคนที่รับชมจ้า บะบาย:D

Monkeygirlz

Monkeygirlz

สวัสดีค่ะ ชื่อเจเคค่ะ
แอบอยู่ในบ้านจีบันมาสักพักแล้ว
ชอบแบ่งปัน ป้ายยา เรื่องบิวตี้ค่ะ
แวะมาพูดคุยกันได้น้า^^~

Thanks for visit :D

FULL PROFILE