เครื่องสำอาง Drugstore ที่ชอบ

8 4

สวัสดีค่ะ วันนี้เราก็มาแชร์เครื่องสำอางค์ Drugstore ที่เราชอบมากๆในช่วงนี้ค่ะ เราเป็นคนที่ชอบเครื่องสำอางค์ที่เน้นมีคุณภาพ ส่วนใหญ่เราจะคิดแล้วคิดอีกว่าจะซื้อดีไหม จะคุ้มค่ากับราคาที่เราจะจ่ายไหม  ถึงแม้จะเป็นเครื่องสำอางค์ Drugstore เราก็คิดแล้วคิดอีกว่าจะซื้อดีไหม และในที่สุดเราก็เจอเครื่องสำอางค์ที่เราชอบมากๆในราคาที่ไม่แพง เราเลยอยากจะมาแนะนำค่ะ เราเป็นคนที่ชอบเครื่องสำอางค์ที่ติดทนทาน เพราะไม่ค่อยมีเวลาเติม เครื่องสำอางค์ในวิดีโอนี้ส่วนใหญ่จะติดทนทานเช้ายันเย็นนะคะแม้กระทั่งลิปสติกเราก็เลือกอันที่ติดทนจริงไว้ในวิดีโอนี้ค่ะ (เราเป็นคนผิวแห้ง ของส่วนใหญ่จะเหมาะสำหรับคนที่มีผิวแห้งนะคะ แต่สาวผิวมันก็ใช้ได้ค่ะ สำหรับวันไหนที่อยู่ในห้องแอร์ แต่เราก็คัดเลือกเครื่องสำอางค์ที่ติดทนทานมาแล้ว หวังว่าจะชอบกันนะคะ)

พวกลิป Stain นะคะ แนะนำว่าให้ซื้อสีเข้มๆหน่อยค่ะ จะติดทนทานกว่าพวกสีอ่อนๆส่วน Eyeshadow Palette หลายๆคนคงจะทราบกันดีอยู่แล้วว่า Sleek,Wet N Wild ของเค้าดีค่ะ เราเลยขอลงแค่เฉพาะ Single Eyeshadow นะคะ ต้องขออภัยอย่างสูง  

ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาดูวิดีโอนะคะ หวังว่าจะชอบกันนะคะ ถ้ามีเครื่องสำอางค์อะไรดีๆ ก็แนะนำเราได้นะคะ ❤️

BEAMFAVES

BEAMFAVES

รีวิวสกินแคร์ ผิวแห้ง อ่อนแอ แพ้ง่าย

FULL PROFILE