CHALLENGE : WHISPER CHALLENGE วิสเปอร์ชาแลนจ์ ตะกี้พูดว่าอะไรนะ !! | FK ♡

4 0

สวัสดีค่า กลับมาพบกับพวกเรากันอีกแล้วนะคะ สำหรับอาทิตย์นี้ฝนและกานก็กลับมากับอีกชาแลนจ์นึงกันอีกแล้ว ซึ่งมันก็คือ วิสเปอร์ชาแลนจ์นั่นเอง กติกาเกมนี้นะคะง่ายมากๆ ก็คือว่าจะมีคนนึงที่ใส่หูฟังและจะต้องเปิดเพลงให้ดังมากๆเพื่อไม่ให้ได้ยินอะไรเลย จากนั้นคนนี้เนี่ยก็ต้องมาเดาว่า คนที่ไม่ได้ใส่หูฟัง เขาพูดว่าอะไรนั่นเอง ฮันแน่!! ดูน่าสนุกใช่ม๊า ไปดูคลิปกันก่อนเลยดีกว่าค่ะ ว่าฝนและกานจะรับมือกับเกมส์นี้กันยังไง ซึ่งสำหรับอาทิตย์นี้จะเป็นภาษาอังกฤษนะคะและอาทิตย์จะเป็นเวอร์ชั่นภาษาไทยค่ะ ว่าแล้วก็ไปดูกันก่อนเลยค่า

เป็นยังไงกันบ้างค่ะ หวังว่าเพื่อนๆจะชอบวิดีโอนี้กันน๊า ยังไงก็อย่าลืมกดไลค์กดแชร์กันได้นะคะ แล้วก็ไปทักทายพวกเรากันได้เช่นเดียวกันทั้งทางเพจ facebook และ instagram เลย กดใน my profile ข้างล่างนี้ได้เลยค่า แล้วพบกันใหม่คลิปหน้านะคะ สวัสดีค่าาา 

fxxkbeauty

fxxkbeauty

Hi! We're FON x KARN from Thailand!
Make up is our PASSION ♡
We always remind ourselves that everyone can never stop learning and that is what we're look forward to everyday :D

FULL PROFILE