#HowtoPerfect อยากสวยปังกว่าเดิมต้องมาดู !

6 1

Hi guysss!♡♡♡สาวๆ จ๋าาา มีใครเคยได้ยิน #HowtoPerfect กันบ้างอ๊ะป่าวววว

อยากจะบอกให้น้าา ว่าตอนนี้น่ะ hashtag นี้มันโด่งดังม้ากกกกมากกกกกในโซเชียลค่ะทุกคนจริงๆ แล้วhashtagเนี๊ย เกิดขึ้นมาสักพักแล้วใน twitter นั่นเองงงง และไม่นานน โลก instagram ก็ฮิตตามๆ กันไป ตอนนี้ใน facebook เองก็เริ่มมีคนใช้กันแล้ววว มาดูกันดีกว่าว่ามันคืออะไร

ใน #HowtoPerfect เนี่ยย ส่วนใหญ่เลยจริงๆ จะเป็นการแนะนำของถูกและดี ไม่ว่าจะเครื่องสำอาง สกินแคร์ ดูแลเสื้อผ้าหน้าผม อาหารการกิน เต็มไปหมดค่ะ  อ๊ะะ ถูกใจสาวๆ แบบเรากันเลยใช่ม้าา

มาดูกันเล้ยยยยยย♡♡♡

Work Outมาค่ะ คลิปสั้นภาพนิ่ง มีหมดดดด

♡♡♡

หรือแบบว่าวิวัฒนาการความงามความผอมก็มาาาา

เห็นแล้วอยากจะวิ่งไปยิมตอนนี้เลยจริงจริง

♡♡♡

มาต่อกันที่

เครื่องสำอางถูกและดีมีเพียบเลยจริงๆใครชอบแบบไหนแนวไหนแวะไปส่องกัน

♡♡♡

มีการเอาสมุนไพรไทยมาเสริมสวย การแนะนำผลิตภัณฑ์ OTOP ของดีบ้านเฮา

บำรุงผิวหน้าผิวตัวผิวกายหัวจรดเท้า ผสมนู่นนี่มาพอกหน้าพอกตัว

อันไหนดีอันไหนเริ่ดสาวๆแชร์กันลงมาเต็มไปหมดเลย เรียกได้ว่าครบจริงๆค่าา

♡♡♡

งานผมงานผิวมีรีวิว before after ด้วยนะคุณณณ

♡♡♡

เป็นยังไงก็บ้างคะสาวๆ น่าสนใจใช่มั๊ยล่า

ไปเล่นไปแชร์ #HowtoPerfect กันได้เลยนะ

หลิงเองก็ไปเล่นมาแล้วว เดี๋ยวไม่อินเทรนด์ อิอิ

♡♡♡

สุดท้ายนี้เลยยยย อย่าลืม follow jeban ใน twitter นะงับบบ

https://twitter.com/JebanSundae

ขอขอบคุณรูปจาก #HowtoPerfect ใน twitter นะคะ

วันนี้ไปแล้ววว บ๊ายบายค่าา

linglingggg

linglingggg

1995.

IG : ling_wrsc
FB : ling worasucheep / page : lingling
Twitter : ling_wrsc
BKK.

FULL PROFILE