My Nudie Go To Makeup ผมน้ำเงินปากนู้ดฉบับสายฝอ (mini review #LipkitbyKylie Candy K) | x2Buildt

11 4

สวัสดีค่ะทุกคนนนนน บิ๊วกลับมาแว้ว พร้อมฮาวทูใหม่สไตล์ฝรั่งนิดๆ

My Nudie Go To Makeup Lookเป็นลุคสายฝอที่ช่วงนี้บิ๊วแต่งออกไปข้างนอกบ่อยๆค่ะ ก็จะเน้นไลน์เนอร์วิงยาวเฉี่ยวๆและปากสีนู้ดเจ่อๆ คลิปนี้บิ๊วใช้ fullips enhancer ด้วยนะ (อุปกรณ์ทำปากเจ่อนั่นเอง5555) แถมยังได้ลองทา Lipkit by Kylie สี Candy K  แล้วก็มาแอบเห่อสีผมใหม่ด้วยค่ะ 5555555555

ถ้าชอบก็ฝากกดไลค์กดแชร์กดซับสะไครบ์ด้วยนะคะ รักกก xoxo  

P.S. คลิปนี้เสียงแปลกนิดนึงนะคะ เค้าไม่ฉะบาย T - T

บิ๊วแอบเอาสวอทช์และมินิรีวิว Kylie Lipkit สี Candy K มาฝากด้วยค่ะ!

สี - Candy K เป็นสีสมพูนู้ดอมน้ำตาลนิดๆค่ะ พอแห้ง/ระหว่างวันสีจะเข้มขึ้นเป็นสีอมม่วงนิดๆค่ะ

แพคเกจ - น่ารักและแข็งแรงดีค่ะ ไม่ก๊องแก๊งเลย หัวแปรงใช้ทาง่ายมาก ขนาดกำลังดี

กลิ่น - หอมมมมมมมมแบบขนมๆค่ะ แอบคล้าย NYX รุ่น Soft Matte แต่เบากว่าและสดชื่นกว่านิดๆ

formula - ดีมากกกกกกกกก คืออยากจะบอกว่าเป็นลิปจิ้มจุ่มแมทที่เนื้อดีมากๆ! ทาง่ายมากๆ ไม่หนึบปากเลย แห้งคือแห้งไปเลยค่ะ แต่ไม่ตึงปาก คือสบายปากมากๆ

ความติดทน - ติดทนค่อนข้างดี แต่กินข้าวก็มีหลุดบ้าง หลุดไม่น่าเกลียดค่ะ ไม่เป็นขุยๆลอกๆ สามารถทาทับได้

ลิปไลน์เนอร์ - เหมือนเค้าเอามาไว้ให้ไกด์ไลน์เฉยๆค่ะ เพราะลบค่อนข้างง่าย

ราคา - $29 ไม่รวมค่าส่ง ไม่รวมภาษี

สำหรับวันนี้บิ๊วก็ต้องขอตัวลาไปก่อนแล้วนะคะ ขอบคุณที่รับชมค่ะ ไว้เจอกันกระทู้หน้า บ๊ายบาย <3x2Buildt

x2Buildt

x2Buildt

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนเล้ยยยย ชื่อบิ๊วนะคะ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ มาคุยกันได้นะคะ บิ๊วชอบเม้าท์มอย 55555555 บิ๊วจะทำรีวิวและฮาวทูมาให้เพื่อนๆชมกันบ่อยๆนะคะ <3

FULL PROFILE