Review หน้าสวยใสด้วย “Eucerin Dermo PURIFYER day mat whitening” Part II (มาดูความเปลี่ยนแปลงหลังใช้ไป 4 สัปดาห์กันน)

14 10

•เฮลโหลลล สาวๆจีบันทุกคน จำเรากันได้มั้ยเอ่ยเรา เน่ย เองไงที่เคยรีวิวเจ้าครีม Eucerin DermoPURIFYER day mat whitening เมื่อไม่นานมานี้เอง จำกันได้ปล่าว สำหรับใครที่นึกไม่ออก หรือไม่เคยดูเรารีวิว ลองเข้าไปดูพาร์ทแรกก่อนได้น้า อันนั้นตอนใช้ 2 สัปดาห์จ้า https://www.jeban.com/viewtopic.php?t=219528ชื่อรีวิว “Review หน้าสวยใสด้วย Eucerin Dermo PURIFYER day mat whitening ”

ก่อนใช้ครีมตัวนี้หน้าเราแย่มาก รอยสิวเต็มไปหมด แถมหมองคล้ำ อีกด้วยคือเรียกได้ว่า มีปัญหากับสภาพผิวหน้า กับสิวมาก แต่ว่าตอนนี้หน้าดีขึ้นเยอะมากๆรอยสิวจางลง หายไปด้วยแถมหน้าขาวขึ้นมากๆ สิวใหม่ก็ไม่มีขึ้นเลย วันนี้ เราเลยจะมารีวิวอีกรอบจ้า ที่ต้องมารีวิวให้ดูอีกรอบเพราะมันดีจริงๆ + ตอนนี้ทางยูเซอรีนมีกิจกรรมแจก giftset ด้วย เลยเข้ามารีวิวสักหน่อย อิอิ หวังว่าทุกคนจะชอบกันน้า

•เอาล่ะ มาเริ่มกันเลย สำหรับคราวนี้ เราได้ใช้ครีมไปแล้ว 4 สัปดาห์จ้า•ก็ยังทาก่อนแต่งหน้าทุกวันอีกเช่นเคย

ตั้งแต่ได้ครีมมาเราก็ทาทุกวัน เรามาย้อนดูรูปเมื่อสองสัปดาห์ที่แล้วกันเล็กน้อยดีกว่า

ใช้ได้สองสัปดาห์ ก็ช่วยให้รอยสิวจางลงมากจริงๆ สิวใหม่ก็ไม่ขึ้น หน้าดูกระจ่างใสขึ้น

ส่วนอันนี้หลังใช้ 4 สัปดาห์จ้า (เพิ่งแอบไปตัดผมมาด้วยอิอิ)

คือรอยสิวที่เคยมี หายไปหมดเลย หน้าดีกว่าตอนแรกมาก ดีขึ้นจากตอนใช้แค่สองสัปดาห์ด้วย และที่สำคัญไม่มีสิวใหม่ขึ้นด้วยจ้า ดีงามไหมล่ะ เท่านั้นไม่พอ หน้าขาวมากก กอไก่ล้านตัว

หน้าขาวขึ้นจนเพื่อนทัก!!*ขออนุญาตเซนเซอร์เนื้อหาที่ไม่เกี่ยวกับคำหยาบคายเน้อ

หน้าขาวใสขึ้นมากจริงๆ ชีวิตดีอะ

เอาแบบเทียบกันชัดๆเลยจ้า

หลังจากใช้ไป 2 สัปดาห์

และหลังจากใช้ครบ 1 เดือนเย้

จะดูกี่รูปๆ หน้าก็ใส แถมยังขาวมากด้วย

ขอกระซิบหน่อยนะ ว่าทาครีมรองพื้นเยอะไม่ได้แล้วตอนนี้ แอบหน้าลอย เพราะหน้าขาวขึ้นมากกกกกตอนนี้พอใจมากๆๆๆๆ กับเจ้าครีม Eucerin DermoPURIFYER day mat whitening ความดีงามนี้ข้าพเจ้าขอจบการรีวิว ด้วยการให้คะแนน9.5/10 ไปเล้ยยยยยยยแจกแจงคะแนน เผื่อใครอยากดู อิอิรอยสิวลดลง –9/10สิวใหม่ไม่เพิ่มขึ้น –10/10หน้าขาวกระจ่างใส –100/10

เอาเป็นว่าเห็นรีวิวขนาดนี้ ดีขนาดนี้ ยังไม่ไปซื้อใช้กันอีกหรอ รออะไรไปสิคะ ซื้อใช้สะ จะได้ไม่นก อิอิ จุ้บ

Neinoey

Neinoey

สวัสดีค่า ชื่อเน่ยนะค่า
สนใจติดต่องาน id:noeyzisme นะคะจุ้บๆ

FULL PROFILE