Review bb มิสทีน

0 35
ช่วงนี้กระแส bb มาแรงมากๆ หลังจากกระทู้ที่แล้วได้รีวิว  bb hanskin ไปแล้วคราวนี้ก็เลยจะมารีวิวตัว bb มิสทีนที่สาวๆพูดถึงกันเยอะ
เนื่องด้วยราคานั้นแสนจะถูกใจสบายกระเป๋า คุณภาพนั้นก็เกินราคา(สำหรับเรา) bb ตัวนี้เราใช้แล้วเนียนเด้งดีนะ ใช้แล้วหน้าไม่วอก hanskin สำหรับเรามันออกขาวไปหน่อย แต่มิสทีนตัวนี้กำลังดี

กระทู้นี้ไม่มีขั้นตอนการทดลองใดๆนะคะ ตอนแรกไม่คิดจะทำรีวิวเพราะเห็นสาวๆหลายคนบ่นว่าใช้แล้วหน้าหมอง แต่พอได้ลองใช้แล้วประทับใจเลยถ่ายรูปมาให้ดูคะ

Before                    After

สีสันอาจจะเพี้ยนไปบ้างนะคะ มาดูรูปอื่นๆอีกสักสองสามรูป ถ่ายกับสีเขียวๆแล้วทำให้ผิวดูสวยขึ้น

เย็นๆมาสักหน่อยหน้าก็ยังเด้ง             ค่ำๆหน้าก็ยังไหวอยู่

ปล.แก้มวาวๆเพราะใช้ Highbeam นะจ๊ะ^^ เวลาโดนแสงไฟแล้วจะเห็นความวาวๆวิ๊งๆสวยงามจ้า

cappuccino

cappuccino

สวัสดีคะ

FULL PROFILE