♡ Review : คอนแทคเลนส์ ตาฝรั่งสีฟ้าขนาดพอดีตา ปังเว่อ! ♡

13 6

สวัสดีค่ะ ♡ นี่เป็นกระทู้แรกของน้ำหวานเลยซึ่งในกระทู้นี้น้ำหวานจะมารีวิวคอนแทคเลนส์ตาฝรั่งค่าาาโดยส่วนตัวแล้วน้ำหวานชอบแต่งหน้าสายฝรั่งมากกว่าสายเกาหลี หน้าไม่ให้ไปทางเกาหลีเลยจริงๆ 5555

และส่วนใหญ่คอนแทคเลนส์ลายที่ถูกใจจะหายากมาก เพราะน้ำหวานมีตาดำเป็นสีน้ำตาลเข๊มมม เข้ม เข้มมากกกก พอเจอรุ่นที่ถูกใจจะใส่อยู่อย่างนั้น จะเปลี่ยนก็ต่อเมื่อเจอสีที่สวยกว่า ซึ่งคอนแทคเลนส์ที่จะรีวิวต่อไปนี้ก็ติดอันดับคอนแทคเลนส์ลายโปรดของน้ำหวานด้วย

เอาละค่ะเราไปดูกันเลยดีกว่าว่า จะปังถูกในสายฝ.อย่างเรากันมั้ย

คอนแทคเลนส์ที่จะมารีวิวในกระทู้นี้เป็นคอนแทคเลนส์ของ Sweety รุ่น spatax สี Blue นั่นเอง ซึ่งรุ่นนี้เป็นลายใหม่ของทาง Sweety อีกด้วยยยย

สวยมากกกกก ชอบมากกกกก เนียนมากกกกกกใครที่ชื่นชอบคอนแทคเลนส์ลายฝรั่ง น้ำหวานแนะนำลายนี้เลย อลังสุด

เอาล่ะค่ะ จบการรีวิวแต่เพียงเท่านี้ ถ้าผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคะถ้ามีอะไรใหม่ๆสวยๆจะมารีวิวให้ดูอีกแน่นอนค่าาาา ^^♡

Natchanch

Natchanch

สวัสดีค่าาา มือใหม่ค่ะ มีอะไรดีๆจะเอามาแบ่งปันเรื่อยๆนะคะ ^^

FULL PROFILE