HOWTOแต่งหน้าธรรมดาให้ดูสดใสsoft lookไปอีกไม่พึ่งคอนแทคเลนส์+ขนตาปลอม

7 3

สวัสดีค่าาาวันนี้ลูกศรจะมาฮาวทูสำหรับลุ๊คธรรมดาธรรมด๊าา

แต่แต่งออกมาแล้วดูไม่โทรมโนคอนแทคเลนส์

โนขนตาปลอมด้วยนะจ้าาาใครตาแห้งใส่คอนแทคเลนส์ทุกวันไม่ได้

หรือชีวิตมันเร่งด่วนนักต้องมาคอยติดขนตาปลอมวันนี้ไม่ต้องเลยจ้า

Personal motto

ลูกศรทำฮาวทูไม่ใช่ช่างแต่งหน้ากูรูหรือผู้รู้แค่อยากแบ่งปันความสุข

และแบ่งปันสิ่งที่เรามีให้กับเพื่อนๆนะค่ะการแต่งหน้าไม่มีถูกผิดค่ะ

การแต่งหน้าสร้างความมั่นใจไม่สร้างความเสียหายให้ใครเพราะหน้าเรานะสาวๆ

รายละเอียดเครื่องสำอาง

หาซื้อได้ตามห้างสรรพสินค้า

drugstore

ราคาเครื่องสำอาง

ลุ๊คนี้ไม่เกินชิ้นละ300บาท

(ลบข้อความ ไม่อนุญาตให้โปรโมทเว็บส่วนตัวในเนื้อหา : จีบันทีม)

lisaploy

lisaploy

FULL PROFILE