HAUL!! เห่อกล่องเครื่องสำอางจาก Beauticool

11 3

สวัสดีค่า วันนี้หมวยกลับมาเห่ออ เครื่องสำอางค์ที่ได้สั่งมาจากเว็บ Beauticool นะคะ ประเด็นจริงๆคือหาของขวัญให้แม่ค่ะ เพราะช่วงนี้เขามีดีลราคาพิเศษวันแม่อยู่ ฮ่าๆๆ แต่อย่างอื่นมาได้ไงไม่รู้ตัวจริงๆ ข้อดีของการสั่งของออนไลน์เดี๋ยวนี้นะคะคือ เขามีบริการเก็บเงินปลายทางทำให้เรามั่นใจได้เลยว่าเราจะได้สินค้าจริงๆ แต่เวลาสั่งของออนไลน์มีข้อเสียอย่างนึงคือมันมีดีลลดราคาแบบล่อตาล่อใจเกินไป สั่งไปสั่งมาล้มละลายทู้กที T T

มาดูตัวแรกกันเลยค่าเริ่มด้วยของขวัญให้คุณแม่ก่อนดีกว่า

-Ettusais

Premium Amino Caviar Cream 90 g

Premium Amino Eye Serum 15g

เป็นตัวเจลครีมบำรุงผิว แล้วก็อายครีมค่ะ ช่วยเรื่องความชุ่มชื้นและริ้วรอย ให้ผิวดูอ่อนเยาว์ น่าจะเหมาะกับขุ่นแม่นะคะ

OGUMA

OGUMA AquaKey Aqua Ion Complex Elite Spray 1.7.3 Treatment

ประเด็นคือมีขวดแบบพกพาแถมไง เห็นของแถมไม่ได้ จัดมาซิคะรอไรรร

SK-II

Facial Treatment Essence 30 ml

Maybelline

Instant Age Rewind Eraser Dark Circles #120 Light/Pale 

Laneige

BB Cushion Pore Control SPF 50+ PA+++ #21

บีบีคูชั่นของลาเนจ อยากลองคูชั่นมากกกเลยสั่งตัวนี้แต่แต่แต่ สีมันเข้มไปปปป แงงงงงงงงงง

CEZANNE

Shading Stick 5g 

เฉดดิ้งเนื้อครีมมี่ ที่อัดมาในรูปแบบแท่งสติ้ก น่ารักน่าใช้ดีเลยสอยติดมา

Sleek 

i-Divine Eye Shadow Palette # Storm 

พาเลทกันตายจาก Sleek สี Storm เห็นสองอันแบบนี้ไม่ได้โลภนะคะ กดผิดค่า เตรียมแจกจ่ายเป็นที่เรียบร้อย

Canmake

Juicy Pure Eyes #07

อายชาโดว์วิ้งๆจากแคนเมค ช่วงนี้ตื่นสายแต่งหน้าไม่ทันบ่อยๆเลยอยากหาพาเลตเล็กแบบพกพา พกติดตัวไว้ โทนสีชมพูม่วงน่ารักมากกกก

ต่อไปก็จะเป็นพวก Special Offer นะคะ ที่เขามีโปรโมชั่นแลกซื้อ จัดไปค่ะ!!

ของแถมอีกเล็กน้อย

เป็นแชมพูกับทรีทเม้นจากเกาหลีมั้ง

Deang Gi Meo ri shampoo

Deang Gi Meo ri Treatment 

จบแล้วค่า กับกระทู้เห่อครั้งแรกของหมวย ใครสนใจตัวไหนสอบถามกันเข้ามาได้นะคะ เดียวไปลองใช้ก่อนแว่บบบบ

#Mlie_Makeup

Mlie_Makeup

Mlie_Makeup

Mlie Makeup

FULL PROFILE