July Favorite ใช้แล้วชอบม้ากก EP.2

9 1

เนื่องจากของโปรดในเดือนนี้มีมากมายก่ายกอง ขืนเอาลงหมดในภาคแรกเกรงว่าคนอ่านจะเบื่อ

เลยจัดภาคสองมาจ้า มีอะไรกันบ้าง เชิญชมกันเล้ยย 

ชริ้งงงง

กันแดดเนื้อเจล บางเบาซึมเร็ว ไม่เหนียวเหนอะหนะ นี่ใช้มานานแล้วไม่หมดซะทีหลอดใหญ่ ใช้ได้นานเว่อ

ตัวนี้เพิ่งค้นพบว่ามันดีมากก ช่วยเรื่องความชุ่มชื่นให้ผิวได้โอเคเลยหลังใช้รู้สึกผิวนุ่มขึ้น ชุ่มชื่นน และกลินหอมมว้ากกก

ตัวนี้เป็นตัวที่แก้ผิดแห้งลอก ขาดน้ำ ของเราได้ดีมาก เมื่อก่อนไม่เคยใช้สกิแครอะไรเลยเป็นคนผิวแห้งมากอยู่แ้ว พอใช้ตัวนี้ อื้ออ หืออ ผิวชุ่มชื่นขึ้น มากก หลังจากนั้นใช้มาตลอด ขาดไม่ได้เลยจิงๆ

เป็นมาสก์อีกยี่ห้อที่ช่วยประทินผิวของเราให้ดูดีขึ้นมา มากๆช่วงเดือนที่ผ่านมา ชอบสูตรนี้ที่สุดเพราะรู้สึกนางช่วยฟื้นฟูผิว ให้ดูดีขึ้น จากการเหนื่อยล้า ขณะมาสก์อยู่คือรู้สึกผ่อนคลายมากจิงๆสรุปคือ ชอบมากนางดีมากจริงๆ มาสก์ยี่ห้้อนี้!!!!

ยังคงเป็นตัวเดิม เพราะนางช่วยฟื้นฟูริมฝีปาก เติมเต็มร่องปาก ได้ดีมากจริงๆใครปากแห้ง ใช้ตัวอื่นเอาไม่อยู่แนะนำตัวนี้ สำหรับคนปากแห้งมากจริงๆ

นี่คือสิ่งที่ดีมากกกที่อยากแนะนำทุกๆคน ไม่ว่าจะเป็นอาจารย์ นักศึกษา วัยทำงาน บลาๆๆสิ่งนีเป็นชาเขียวรสแอปเปิ้ล ซึ่งเรากินครั้งแรกบะแบบเห้ยย มันอร่อยมว้ากกก ล้านตัวนอกจากจะร่อยแล้ว ยังมีประโยชน์มากมาย

เช่น

*ช่วยเพิ่มพลังงาน ทำให้เราสดชื่นขึ้น(อันนี้รู้สึกได้จริงๆหลังดื่ม)*ช่วยเพิ่มกระบวนการเผาผลาญในร่างกายและอีกมากมาย เอาเป็นว่ามันดีมากคะทุกคน แนะนำสำหรับทุกคน ทุกอาชีพที่เหนื่อยจากการทำงาน ดื่มเจ้านี่ คุณจะสดชื่น เฟรช ขึ้นมาทันที  มีส่วนผสมของมััจฉะแท้จากญี่ปุ่น 

หลังจากกินคือเราขาดไม่ได้เลยจิงๆ ต้องกินทุกวัน เรียนเช้าก็ดื่มเจ้านี่คะ รับรองตื่นทันทีและมีสมาธิในการเรียนมากขึ้นด้วย :D

จบแล้วค่า หวังว่ากระทู้นี้จะพอเป็นประโยชน์สำหรับ เพื่อนๆกันนะค้า ขอบคุณทุกคนที่เข้ามารับชมค่า :D

Monkeygirlz

Monkeygirlz

สวัสดีค่ะ ชื่อเจเคค่ะ
แอบอยู่ในบ้านจีบันมาสักพักแล้ว
ชอบแบ่งปัน ป้ายยา เรื่องบิวตี้ค่ะ
แวะมาพูดคุยกันได้น้า^^~

Thanks for visit :D

FULL PROFILE