GinGerie howto เล่นสีสันใช้ Lip liquid เขียนอายไลน์เนอร์ เปลี่ยนลุคง่ายๆให้สนุกยิ่งขึ้น

25 6

สวัสดีค๊าาาาาา

ขิงคนเดิมมาอีกแล้วววววว วันนี้เอาลุคส้มจี๊ดๆ อมแดง โทนเฉพาะของ Kylie lip kit สี 22 มาใช้เป็นหลักค่ะ

เพราะส่วนตัวขิงชอบลิปสีนี้มาก มันสวยแบบไม่ซ้ำใครดี ทาแล้วหน้าสว่างๆนวลๆ เลยอยากเอามาใช้ให้มากกว่าแค่ริมฝีปากค่ะ

อู๊วววววว ความส้มมมม

โทนของลุคนี้ ขิงเน้นให้ออกแนวจี๊ดแบบน่ารัก ซอฟท์แต่ก็แซ่บ เพราะสีมันไม่ได้ น่ารักหรือเซ็กซี่ไปในทางใดทางนึง ก็อาจจะแล้วแต่การเอคติ้ง 555555

ส่วนการเมคอัพ ลุคนี้ง่ายมากๆค่ะ มีลูกเล่นแค่ eyeliner สีส้มเท่านั้นเอง ยิ่งเพื่อนๆมีลิปลิควิดสีแปลกๆ ยิ่งเล่นสนุกใหญ่เลยค่ะ ส่วนตัวขิงคิดว่า การเขียนอายน์ไลน์เนอร์แบบนี้ก็ไม่ได้แฟนตาซีมาก  ไม่ได้แต่งยากมากเกินไป แต่เหมาะมากๆ ก็ไปเที่ยว สังสรรคื์ ถ่ายรูปสนุกๆเนอะ

เน้นผิวหน้าที่ฉ่ำวาว ไม่แมทค่ะ เนื่องจากอยากให้ดูสุขภาพดี และสดใสค่ะไปดูคลิปกันเลยค่า มาสนุกกับลุคนี้ด้วยกันน้า

ฝากเพจ Gingerie ของเค้าด้วยนะค๊า มาติดตาม พูดคุยแลกเปลี่ยนเรื่องดีดี สนุกๆด้วยกันค่ารูปเพิ่มเติมค่า

สำหรับวันนี้สวัสดีค๊าทุกคนนนน \(^o^)/XoxoGingerie

Gingerie

Gingerie

สวัสดีค่ะ Gingerie หรือเรียกสั้นๆว่า ขิง ก็ได้ค่ะ
ยังไงก็ขอบคุณที่ติดตามนะคะ จะพยายามทำผลงานให้ติดตามกันน้า
ขอบคุณค่า

FULL PROFILE