ปวดท้องเมนมาก เกี่ยวกับเรื่องไม่เคยมีเพศสัมพันธ์รึเปล่าคะ

4 5

พอดีเป็นคนที่ปวดท้องเมนมากค่ะ เลือดออกเยอะ มา 8วันตั้งแต่อายุ12 ตอนนี้25แล้ว

ส่วนตัวแพ้ยาแก้ปวดทั้งหมดเลยค่ะ พารา กลุ่มnsaid--> แอสไพริน พอนสแตน(เพราะเป็นหอบ)

เคยพบหมอสูติ  อัลตร้าซาวนด์แล้วแข็งแรงดี หมอเลยให้ยาแก้ปวดtramodolมาทานตอนปวดปจด. ปรากฎว่าผลข้างเคียงแย่มากเลย อาเจียนหมดตัว555+ ไม่เอาไม่อยากกินยาแล้ว  กระทบกับการทำงานมากเลยค่ะ

ทีนี้พี่ที่ทำงานหลายคนก็บอกว่าเป็นโรคสาวบริสุทธิ์?

เพราะช่องคลอดไม่เคยได้รับการขยาย ท้องน้อยจึงบีบรัดเพื่อขับออกมา

เลยอยากถามเพื่อนๆว่ามีความเห็นว่ายังไงบ้างคะ มันเกี่ยวรึเปล่า?

ปล.พยายามออกกำลังกายก็ได้แค่เบาๆเพราะหมอบอกห้ามกระหืดกระหอบ

เลยเล่นโยคะแต่ไม่ค่อยช่วยเท่าไหร่เลย สงสัยไม่หนักพอ หรือเราต้องไปซื้อของเล่นมาใช้T T (โอยเลือดกำเดาไหลแป๊บนึง)

ขอบคุณมากค่ะ

Hyunie90

Hyunie90

FULL PROFILE