Coach แท้ หรือ ปลอม ? ถาม!! ผู้รู้และคนเชี่ยวชาญคนรักกระเป๋าแบรนด์ Coach มีรูป ยืนยัน!!

2 3

เรื่องมีอยู่ว่าผมซื้อกระเป๋า coach ผ่านทาง online โดยแม่ค่ายืนยันว่า ของแท้ 1,000,000 %หิ้วมาเองจาก shop outlet coach ที่ เมกา ปลอมยินดีคืนเงินเค้าขายราคาค่อนข้างถูกจากป้ายมากเลยครับ เลยงง ว่าเค้าจะได้กำไรหรอ ?คือ ราคาป้ายมัน 175 เหรีญ พอเราคูณ ค่าเงินไทยมันก็ประมาณ 6,000 กว่าๆเค้าขายแค่ 2,850 บาท อะคับ คืองง หรือใครรู้อธิบายให้ฟังหน่อยครับแล้วเค้าก็บอกว่าพวกกระเป๋าตังใบเล็กๆ จาก outlet จะไม่มีซีเรียลนัมเบอร์ คับผมรู้แค่ว่า coach มันมีสองโรงงานคือ coach factory (outlet ราคาถูกหน่อย แต่แท้)กับ coach ที่ขายตามห้าง ที่แพงๆ ครับ แต่ก็ยัง งง ??? ว่าทำไมมันต่างกันเยอะกับที่แม้ค้าขายตาม IG เพราะว่าราคามันค่อนข้างถูกมากๆ ผมดูหลายร้านก็ราคาประมาณนี้เหมือนกันบางร้านก็ 3,000 กว่าๆ คืองง ทำไมถูก ตกลงปลอม แท้ แต่ทุกร้านก็ยืนยันว่า หิ้วเองจาก shop outlet ของแท้แน่นอนปลอมยินดีคืนเงินสิบเท่ายี่สิบเท่า ช่วยบอกผมทีครับ ขอบคุณมาก

Bou_yo_bou

Bou_yo_bou

Hii

FULL PROFILE