How To - [ ผมลอนสาหร่าย ] ฟูๆยุ่งๆ สไตล์ สาวญี่ปุ่นเกาหลี <3

25 4

How To - [ ผมลอนสาหร่าย ] ฟูๆยุ่งๆ สไตล์ สาวญี่ปุ่นเกาหลี <3

มาแล้วๆ โอ้ยยยคลอดแล้วค่ะคลิปแรก วันนี้ก็จะมาพาทุกคนมาทำผมแบบ ฟูๆยุ่งๆ ที่ทำได้ทุกโอกาสค่ะ จะแต่งหน้าสไตล์ไหนก็เอาอยู่ 555555

คิดชื่ออยู่นานมากคิดค่ะว่าจะชื่ออะไรดี แต่ดูๆไปแล้วมันดูเหมือนสาหร่ายเนอะ เลยขอเรียกลอนสาหร่ายแล้วกันค่ะ

เพื่อนคนไหนที่ชอบแนวนี้ก็ทำตามกันได้ตามคลิปด้านล่างนี้เลยนะคะ 

ใครสงสัยอะไรถามกันเข้ามาได้นะคะ <3ขออภัยถ้าตรงไหนพูดไม่ค่อยรู้เรื่อง 5555 สัญญาว่าครั้งหน้าเราจะดีขึ้นกว่าเดิม 55555555555หวังว่าทุกคนจะทำตามได้แล้วก็ชอบนะคะ ^^ 

ฝากไลค์ แชร์ คอมเม้น พูดคุย ติชมกันได้นะคะ 

สุดดดท้ายยยย <3กดไลท์ กดแชร์ SUBSCRIBE YOUTUBEขอกำลังใจสำหรับคลิปต่อไป อิอิ ไปแล้วววววว ฟู่วววว ~

สวัสดีค่ะ :)

Toktak.n

Toktak.n

สวัสดีค่ะ ต๊อกแต๊ก ค่ะ <3

FULL PROFILE