[HOW TO MAKEUP] เมื่อหมวยอยากแต่งหน้าแซ่บแนวฝรั่ง เกิดรึไม่เกิด?

22 12

สวัสดีค่ะ บล็อคนี้จ๊ะจ๋ามีฮาวทูใหม่มาฝากสาวๆกันค่ะ ช่วงนี้แอบห่างหายจากการทำฮาวทูไป มัวแต่ไปอยู่สายกิน ฮ่าๆ

และล่าสุดก็แต่งหน้าไปงาน Urban Decay แล้วมีหลายคนชอบลุคนี้ ก็เลยจัดฮาวทูให้ค่ะ

นี่คือรูปที่ถ่ายไว้ตอนที่กำลังไปงานค่ะ ไปห้างแบบปากเปลือยๆกันเลยทีเดียว เพราะจะไปเลือกสีลิปที่งาน

แต่ก็กลายเป็นว่ามีคนชอบแบบนี้อีก ฮ่าๆ ปากนู้ดๆนี่ไม่ได้ทาลิปนะ แต่โดนแป้งฝุ่น ฮ่าๆ 

ส่วนนี่คือลุคของฮาวทูนี้ค่ะ ตาเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือปากสีเข้ม

Contact lens : Kittykawaii lens รุ่น Mini Twinkle Brown ค่ะ

ต้องบอกข้อมูลไว้ก่อน เชื่อว่าเดี๋ยวจะต้องมีคนถามแน่ๆ

ไปดูคลิปแต่งหน้าของลุคนี้กันเลยค่าาาาาา

พอแต่งหน้าเสร็จก็ออกไปถ่ายรูปเล่น ฮ่าๆ

หวังว่าจะชอบกันนะคะ ถ้าชอบก็ฝากกดไลค์ + แชร์ด้วยน้าาา

kittyjaja

kittyjaja

จ๊ะจ๋าค่ะ ชอบอัพเดตเรื่องความสวยความงาม แต่แอบไปหนักไปทางเรื่องอาหารการกินนิดนุง สวยและอร่อย 55555

Follow me on Instagram >> kittyjaja

FULL PROFILE