7 Days 7 Styles

18 5

ฮัลโหลววววววทุกคน

ก่อนหน้านี้ถ้าใครตามพลอยในแฟนเพจ หรือในยูทูบเนี่ย

ก็จะรู้ว่าพลอยเกิดไอเดียขึ้นมาอย่างนึง คือ 7 Days 7 Styles

โดยพลอยเลือกหยิบเอาสีประจำวันของแต่ละวัน

มาเป็นสีหลักในการครีเอทลายเล็บแบบต่างๆ

นอกจากนี้พลอยยังโพสวีดีโอฮาวทูแบบวันเว้นวัน จนครบ 7 วันด้วย

และในวันนี้พลอยรวบรวมเอาฮาวทูทั้ง 7 วันมาให้ทุกคนได้ดูกันที่นี่เลย

ไปดูเลยค่ะ

M O N D A Y !

T U E S D A Y !

W E D N E S D A Y !

T H U R S D A Y !

F R I D A Y !

S A T U R D A Y !

S U N D A Y !

คราวนี้ก็ทำเล็บได้ไม่ซ้ำละเนอะ

ครั้งหน้าจะเป็นสไตล์ไหนก็รอดูนะคะ

ถ้าไม่อยากพลาดก็กดSubscribe เลย 

จะได้ไม่พลาดของดีแบบนี้

ขอบคุณค่ะ

misscandyunicorns

misscandyunicorns

สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยค่ะ พลอยชอบเรื่องเกี่ยวกับเล็บมาก ทุกๆHow to หรือ Review พลอยทำเองล้วนๆ พลอยอยากให้ทุกคนสนุกกับการทำเล็บค่ะ
อย่าลืมเข้าไปพูดคุยในบล็อกนะคะ

Inquiries : misscandyunicorns@gmail.com

FULL PROFILE