แนะนำ Item งบ300 ต้อนรับเปิดเทอม+How to แต่งหน้าม.ปลาย/เฟรชชี่ yehh!!!

12 6

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคน นะคะ ยังไม่เคยแนะนำตัวเลย เราชื่อเจเค อยู่ปี2 นะ:Dวันนี้เรามีItem งบประหยัดจะมาแนะนำถูกและดีมีอยู่จริงนะ อิอิ แถมฮาวทูแต่งหน้าม.ปลาย/เฟรชชี่ให้ด้วย เชิญชมเลยจ้า

มาเริ่มกันเลยจ้าเกริ่นนิส ไอเท็มทั้งหมดนี้ คือคัดเลือกมาอย่างดีแล้วว่าเหมาะกับน้องๆมปลาย และน้องๆเฟรชชี่ และเพื่อนๆที่ต้องการ เครื่องสำอางค์งบประหยัดน้า

ตัวนี้แนะนำมากๆจ้า บางเบา ปรับสีผิวให้สม่ำเสมอดู ธรรมชาติมว้ากกก99 บาทเท่านั้น!!

ที่เขียนคิ้วตัวนี้ ควรมีมากๆ สีสวย ดูธรรมชาติ เพื่อนๆดูไม่ออกแน่นอน ว่าเขียนมา อุบส์

65บาท

ที่สำคัญ ทาได้ทั้งแก้มและปากเลยน้า

65บาท จ้า

สาวหน้าแห้ง ข้ามตัวนี้ไปได้น้า

39บาท จ้า

ขนตาดูยาวขึ้น อย่างธรรมชาติ

ไม่โป๊ะ แน่นอน!!!

ราคาประมาน75 บาท

หมดแล้วจ้า กับItem แนะนำ

ไปดูฮาวทูกันเล้ยย

สวัสดีหน้าสด แหม่ นึกว่าผี หมองมาเชียะ= =''

เริ่มจากลง เบสเมคอัพเลยจ้า ตวนี้มีกันแดดในตัวนะ

ไม่ต้องลงกันแดดก่อนเลย ลงตัวเดียวจบ ปิ๊งง

แต้มๆ แล้วใช้มาเกลี่ยจ้า 

เกลี่ยง่ายมว้ากกกก

เพิ่มการปกปิด และ ความสว่างให้ใต้ตา

ใครใต้ตาไม่บวม ไม่คล้ำ ข้ามขั้นตอนนี้ได้เลยจ้า

มาสร้างเลือดฝาด (ปลอม)กัน 5555

เห็นมั้ยเอ่ย เครื่องสำอางราคาหลักร้อย ก็สามารถสวยได้จ้าทั้งหมดที่ใช้นี่ ราคา300-340บาทเท่านั้น ไม่เกินนี้แน่นอนจ้า หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนนะค้า

จบแล้ว ขอบคุณทุกคนที่เข้ามารับชมนะคะ

หากผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่า_/|_เจอกันกระทู้หน้าน้า บะบาย:D

Monkeygirlz

Monkeygirlz

สวัสดีค่ะ ชื่อเจเคค่ะ
แอบอยู่ในบ้านจีบันมาสักพักแล้ว
ชอบแบ่งปัน ป้ายยา เรื่องบิวตี้ค่ะ
แวะมาพูดคุยกันได้น้า^^~

Thanks for visit :D

FULL PROFILE