❥[How to] เเต่งหน้ากลบรอบช้ำ ขอบตาดำคล้ำมาก จัดการมันให้หายเรียบ!

10 2

สวัสดีค่าทุกคน ห่างหายจากบ้านจีบันไปนานมากกกก แต่ก็เข้ามาส่องกระทู้แทบทุกวันแหละ คิดถึง

ด้วยความซนของอีฟเอง ก็เลยมีฮาวทูมาฝากกันในวันนี้ 555

ไม่ใช่ว่าคนตาช้ำ หรือมีรอยช้ำอย่างเดียวที่ทำได้นะ

คนที่นอนดึก ตาดำคล้ำมากๆๆก็สามารถนำไปปรับใช้ได้เช่นกันจ้า

ถ้าอยากรู้ว่าทำยังไงไปดูกันได้เลยนะค๊าา ^3^

จุ้บๆ 

หวังว่าฮาวทูนี้จะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆนะคะ

วันนี้ไปแล้วน๊า

บ๊ายบายค่าา 

Evefeemakeup

Evefeemakeup

สวัสดีค่ะ อีฟนะคะ เปลี่ยน user มาจาก oopeve ค่ะ ^^
ขอฝากเนื้อฝากตัวกับเพื่อนๆทุกคนค่ะ

เพื่อนๆสามารถตามอีฟได้ที่ Fanpage,IG,Blog : Evefeemakeup ได้เหมือนเดิมนะคะ

ขอฝาก user ใหม่ด้วยน๊าใครที่ตามอันเก่ามาตามอันนี้แทนนะคะ ขอบคุณค่า

FULL PROFILE